Announcement

Collapse
No announcement yet.

การนำแพท cod4 ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การนำแพท cod4 ออก

คือไม่ทราบว่ามีวิธีที่ลบแพทเกมส์cod4 ออกเปล่าครับผมทำไม่เป็น

ต้องหาตัวลง patch ของเวอร์ชั่นนั้นๆมาครับ ตัวลงสามารถเอา patch ออกได้เช่นกันครับ

Comment

หาโปรแกรม Perfect Uninstaller มาลงครับตัวโปรแกรมจะเอาแพทออกได้^^

Last edited by ฺBIOHAZARD; 22 Mar 2009, 15:20:58.

Comment

ผมโหลดมาแล้วลบพอลบมันจะถามใส่keyอ่ะครับใส่keyอะไรหรอครับ

Comment

ลองหากับ Google ดูครับของผมลงเสร็จก็ลบทิ้งเลย^^

Comment

ลบได้แล้วอ่ะครับแต่ว่าทำไมมันถึงยังเป้น1.7อยุ๋เลยอ่ะครับในเกมส์อ่ะครับคือว่าผมไม่เห้นเซฟ New eraเลยจะลบลงใหม่ผมadd ip ไปแล้วมันไม่เจออ่ะครับ

Comment

Working...
            X