Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative 2.1 3 ตัวนี้เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative 2.1 3 ตัวนี้เลือกตัวไหนดีครับ

ช่วยแนะนำทีครับ จะเล่นตัวไหนดี

1.INSPIRE T3100 2,090.-

2.INSPIRE M2600 BLACK 1,690-

3.SBS A300 1,090.-

อยากได้เบสพอประมาณ ไปทางหนัก ๆ มีมิติ เสียงใส ๆ ครับ

เอามาฟังเพลง กับเล่นเกม

งบราว ๆ 1200 - 2000 ครับ

หรือจะช่วยแนะนำยี่ห้ออื่นด้วยก้อได้นะครับ แต่อยากถามความเห็น 3 รุ่นนี้ก่อน

ช่วยแนะนำผมหน่อยเน้อ

Comment

ผมชอบตัวล่าง

Comment

3ตัวนี่ตัวบนสุดดีที่สุด มีทวิสเตอร์ป๋องแป๋งมาให้ด้วย

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
          3ตัวนี่ตัวบนสุดดีที่สุด มีทวิสเตอร์ป๋องแป๋งมาให้ด้วย
          โทษนะครับ ทวิสเตอร์ คืออะไรอ่า ผมไม่รู้จริง ๆ

Comment

ถามเพิ่มเติม ลำโพง creative มันเปลี่ยนสายได้ป่าวอ่าคับ

มี SBS 370 อยู่ตัว ลำโพงข้างซ้าย เหมือนสายมันไม่ค่อยดี เวลาลด-เพิ่มเสียง มันมีเสียงซ่า ๆ (เป็นเฉพาะข้างซ้าย)

Comment

ได้

Comment

ทวิสเตอร์คือดอกลำโพงเล็กๆ มักออกแบบหน้าตาคล้ายๆโดมนูนๆออกมา

ให้เสียงย่านสูงครับ

Comment

แต่อ่านดูแล้ว มอง EACAN A600II ดีกว่าเยอะ

Comment

3 ตัวนี้ไม่เลือกสักตัวคับ เปลี่ยนยี่ห้อดีกว่า อยากบอกว่าเสียงมันไม่สมกับราคามันเลย อย่าติดกับแบรนด์ดีกว่าคับ

Comment

Originally posted by horse View Post
                      ถามเพิ่มเติม ลำโพง creative มันเปลี่ยนสายได้ป่าวอ่าคับ

มี SBS 370 อยู่ตัว ลำโพงข้างซ้าย เหมือนสายมันไม่ค่อยดี เวลาลด-เพิ่มเสียง มันมีเสียงซ่า ๆ (เป็นเฉพาะข้างซ้าย)
                      โิอ้ เป็นเหมือนของผมเลยครับ แต่ของผมเป็นที่ลำโพงข้างซ้าย กับตัวรีโมทอ่ะครับ

ผมเอาไปซ่อมได้ที่ไหนบ้างครับเนี่ย ประกันก็หมดไปแล้ว T^T

Comment

Altec Lansing เอามาฟังเพลงเสียงจะดีกว่า Creative ครับ
                        Creative มันไปทางดุหนังเล่นเกมส์ฟังเพลงไม่เพราะ

Comment

Creative รุ่นต่ำๆ นี่เสียงไม่สมราคาเอามากๆๆ ไปซื้อ ยี่ห้ออื่นดีกว่า

Comment

ช่วยแนะนำยี่ห้อ พร้อมรุ่นทีครับ ราคาราว 1800 - 2000 บวกลบได้นิดหน่อย

Comment

Working...
                            X