Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงBitdefenderแล้วซีพียูทำงานหนักเปิดเว็บได้ช้าควรแก้ไข้อย่างไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงBitdefenderแล้วซีพียูทำงานหนักเปิดเว็บได้ช้าควรแก้ไข้อย่างไรคับ

ตานหัวข้อเลยคับรู้สึกรำคารมากตอนเปิดเครื่องตอนแรกหมาไฟก็เปิดเว็บได้แร็วเป็นปกติแต่พอเปิดเครื่องไปได้ซัก5นาทีหมาไฟกลับเปิดเว็บได้ช้ามากๆซีพียู4คอร์จากที่เคยวิ่งกันชิวๆกับวิ่ง100เปอเซ็นถึง2คอร์ควรตั้งค่าBitdefenderยังไงคับหรือควรแก้ปัญหาที่ส่วนไหนคับ

ปล.ผมใช้Bitdefender Total Security 2009คับ

เอาออกแล้วใช้ KIS2009 ครับไม่กินทรัพยากรมาก ผมก็ใช้อยู่^^

Comment

อ่าไปๆมาพอไช้ไปได้ซักพักเครื่องก็กลับมาเบาเหมือนเดิมหมาไฟทำงานปกติงงมากเลยคับ

Comment

ซะงั้น - -"

Comment

พึ่งลง มัน ก้อ จะ ทำการ อัพ เดด กับ สแกนให้ ออโต้นะ
          เลยเปนงี้ก้อได้

Comment

อ้อคับไครู้วิธีตั้งค่าBitdefender Total Security 2009ก็ช่วยเนะนำด้วยคับตอนนี้เหมือนมีของดีอยู่ในตัวแต่ไช้ไม่ค่อยเป็นไงไม่รุ้

Comment

อาการมันกลับมาเป็นอีกระคับเป็นๆหายๆT_T

Comment

ไม่ได้กวนนะครับ
                เเต่เเน่นำอย่างอื่น...

Comment

Working...
                X