Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Q8200 มาเล่นเกมดีไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Q8200 มาเล่นเกมดีไหมครับ...

คือต้อนนี้ใช้ Q8200 อยู่ครับ oc นิิดหน่อย ไว้เล่นเกมหนักๆ ถ้่่าคิดจะเปลี่ยนจะเปลี่ยนเป็นรุ่นอะไรดีครับ เอาแบบว่าอยู่ใน รุ่นCore 2 Quad นะครับ ^_^

ถ้าจะเปลี่ยนก็ต้องเป็น Q9400up ครับ

Comment

ทำไมหรอครับ ถึงต้องเป็นรุ่น 9400 series

Comment

Originally posted by นัด View Post
        ทำไมหรอครับ ถึงต้องเป็นรุ่น 9400 series
        q8200 เค้าว่า
        เดิมๆไม่ดี ghz น้อยเล่น พวก e7xxx e8xxx จะดีกว่า
        oc ไม่ดีตัวคูณน้อย

Comment

ตามนั้น... เนียนๆๆ

Comment

Originally posted by นัด View Post
            ถ้าอยากเปลี่ยนเป็น Qxxxx กผ้ต้อง Q9400up เพราะมันเป็นรุ่นที่ดีกว่า Q8200 เยอะเหมือนกัน แต่ถ้าจะเปลี่ยนเป็น Exxxx ก็เป็น E7xxx/E8xxx ก็ได้ครับ

Comment

โชว์ซิสเต็มที่ใช้อยู่ให้ดูหน่อยครับ เผื่อจะแนะนำได้ ช่วงนี้คงปิดเทอม ร้อนๆ ระวังเครื่องระเบิดนะครับ ดูเรื่องอุณหภูมิด้วยครับ ^^

Comment

ตามนั้นครับ...............................

Comment

เอ๋า...ไม่เล่น i7 965 แล้วเหรอ...

Comment

เลี่ยงได้ จงเลี่ยง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      เลี่ยงได้ จงเลี่ยง
                      why?

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        why?
                        ราคากับคุณภาพ ที่ได้มามันสวนทางกันโดยสิ้นเชิง
                        ภาษา ธุรกิจ เค้าบอกว่า ไม่คุ้มกับการลงทุน (ทุ่มไปเยอะได้มานิดเดียว)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ราคากับคุณภาพ ที่ได้มามันสวนทางกันโดยสิ้นเชิง
                          ภาษา ธุรกิจ เค้าบอกว่า ไม่คุ้มกับการลงทุน (ทุ่มไปเยอะได้มานิดเดียว)
                          copy that

Comment

Originally posted by Apolly View Post
                            q8200 เค้าว่า
                            เดิมๆไม่ดี ghz น้อยเล่น พวก e7xxx e8xxx จะดีกว่า
                            oc ไม่ดีตัวคูณน้อย
                            ผมลองดูตัวคูณแล้วนะครับxpจะเป็น 6 ส่วนvistaจะเป็น 7 ครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                              เอ๋า...ไม่เล่น i7 965 แล้วเหรอ...
                              นั้นมันของคนรู้จัก

Comment

Working...
                              X