Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป๊คนี้ FPS น้อยไปไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป๊คนี้ FPS น้อยไปไหมคับ

E8400
    VGA 9800GTX+
    Ram DDR2 4G/800 (2Gx2)
    HD 160 GB
    PSU thermaltake 470W
    M/B:Gigabyte GA-EP45-UD3R

FPS ผมขึ้นเเค่ 25 เองคับ มีวิธีปลดล็อคไหมคับ หรือว่ามันสุดเท่านี้

เกมอะไรครับ ถ้า้เป็น rts บางเกมจะล็อคไว้ครับผม

Comment

แล้วเล่นเกมส์ไรหละนั้น ปรับกราฟฟิคระดับไหน

Comment

gta คับ ผมใช้โปรแกรม Fraps ถ่ายคลิปคับ กำหนดFps ไว้ที่ 60

Comment

gta sa นะคับ ผมจะดริฟแล้ว ปรับสูงสุด ภาพก็ 800*600

Comment

กระตุกได้

ไง GTA SAN ปรับสุด สเปคคุณ มันลื่นหัวแตกเลยนะ

Comment

gta san ต้องลื่นสิครับ เป็นไปได้ไง 25fps

Comment

แล้ว Sf มันจำกัดความเร็วมะอะคับ GTA SAN ผมแก้แล้วอะ ไปกด fsp limit มัน

sf เฟรมมันอยุ่ที่ 31 อะทำไง

Comment

Originally posted by simple15 View Post
                  แล้ว Sf มันจำกัดความเร็วมะอะคับ GTA SAN ผมแก้แล้วอะ ไปกด fsp limit มัน

sf เฟรมมันอยุ่ที่ 31 อะทำไง
                  เกมนี่ล็อคครับ แหมถ้าไม่ล็อกนี่เหอะๆ

Comment

GTA Fps อยู่ที่25ครับ ปิด Frame limiter ครับ

Comment

น้อยเกิน
                      ผิดปกติ อะ

Comment

GTA SA???

แปลกจัง ตั้งการ์ดจอที่ Default ไว้อยู่รึเปล่าครับ

เครื่องผม สมัยนู้น

E4300 แรม 1กิ๊ก การ์ด ATI X1300 All Very High 1024x768 ลื่นปื้ด ทะลัก 60

ลองปิด Frame limit ที่ Setting ในเครื่องด้วยครับ
                        Last edited by Firewars; 22 Mar 2009, 19:26:23.

Comment

Working...
                        X