Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้GTS250กับ9800GTX+ เข้ามาหน่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้GTS250กับ9800GTX+ เข้ามาหน่อยๆ

ครับใครที่ใช้GTS250 กับ 9800gtx+
    อยากถามว่าอุณหภูมิGPUของคุณขึ้นสูงสุดเท่าไรครับ

ของผมใช้ XFX GTS250 พื่งซื้อมาไม่กี่วัน
    ผมอะเล่นเกมส์ FarCry2 ปรับvery hightหมด ความละเอียด1440*900
    อุณหภูมิมันขึ้น65-70องศาเลยอะครับ เยอะไปมั้ย
    ตอนใช้ปกติอยู่ที่57-6องศา

ใครใช้รุ่นนี้ก็ลองมาบอกๆกันหน่้อยนะครับ อยากรู้ว่าของผมปกติหรือป่าว

ประมาณ 70 ครับ พัดลม 50%

Comment

ปกติครับ

Comment

ปกติ นะ
        พอๆ กัน ประมาณเกือบๆ 70c (full load)

Comment

ปกติจร้า ผมก็ประมาณนี้

Comment

ปกติครับ...(เนียน อิอิ)

Comment

Originally posted by vibe View Post
              ปกติครับ...(เนียน อิอิ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ปกติ นะ
                พอๆ กัน ประมาณเกือบๆ 70c (full load)

ของท่านี่overclockด้วยหรอครับนี่ แรงๆ
                ท่านได้เปลี่ยนซิ้งหรือป่าวครับ GPU 47องศาเองอะ

ปร.โล่งอกนึกว่าของผมมะปกติ เพราะตอนใช้9400GTมันแค่45-50องศาเองอะ เห็น60เลยต๊กใจ
                ขอบคุณทุกคนจ้า

Comment

ปกติ ๆ ครับ ..

(เนียนจ้า)

Comment

อิอิ เดี๋ยวเจอผม เล่นเกมส์ ร้อนจน windows สั่งให้ปิดเครื่องเลย

ที่ไหนได้ พัดลมเสีย เซ็งจิต

Comment

Originally posted by mikies123 View Post
                      ของท่านี่overclockด้วยหรอครับนี่ แรงๆ
                      ท่านได้เปลี่ยนซิ้งหรือป่าวครับ GPU 47องศาเองอะ

ปร.โล่งอกนึกว่าของผมมะปกติ เพราะตอนใช้9400GTมันแค่45-50องศาเองอะ เห็น60เลยต๊กใจ
                      ขอบคุณทุกคนจ้า
                      เดิมๆ จ๊ะ ค่ามาตรฐานที่ใช้งานปกติ
                      inno3d No. Ref (ซิงค์ คล้ายๆ ปลาหมึกย่าง)

Comment

เท่าที่เคยเห็นตอนเล่นcrysisก็ประมาน 65 ไม่เกินนี้ครับ oc ไปที่ 799/1214/1888

Comment

Working...
                        X