Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุมสาย ราษฎร์บูรณะ มีใครใช้เน็ต ToT มากกว่า 2 MB ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุมสาย ราษฎร์บูรณะ มีใครใช้เน็ต ToT มากกว่า 2 MB ได้บ้างครับ

ชุมสาย ราษฎร์บูรณะ มีใครใช้เน็ต ToT มากกว่า 2 MB ได้บ้างครับ
    รบกวนหน่อยครับ

ผมอยู่พระสมุทรเจดีย์นะครับ แต่ใช้ชุมสายของ ราษฎร์บูรณะ

ทำไมบ้านท่านไกลจากชุมสายจังครับ ผมอยู่เขตจอมทอง ตรงถนนพุทธบูชานี่แหละ ใช้ได้มากกว่า 2 M บ้านไกลจากชุมสาย 3 กิโล

Comment

Originally posted by Noni3z View Post
      ทำไมบ้านท่านไกลจากชุมสายจังครับ ผมอยู่เขตจอมทอง ตรงถนนพุทธบูชานี่แหละ ใช้ได้มากกว่า 2 M บ้านไกลจากชุมสาย 3 กิโล
      ตู้ Dslam (หมู่บ้านสยามนิเวศน์) มันอยู่แถวบ้านนะครับ ส่วน ราษฎร์บูรณะ เป็นสำนักงานในการติดต่อนะครับ

Comment

เซ็ง เมื่อไหร่ฝนจะตกทั่วฟ้าซะที เอาให้มันเหมือนกันทั่วฟ้าหน่อยดิ ลูกค้าเหมือนกัน ไม่รู้เมื่อไหร่จะเลิกกั๊ก พื้นที่ซะที เซ็ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมอยู่าุขสวัสดิ์26 ยังได้แค่เมกเดียวเองครับ กะว่าแมกเนทมาคงเลิกใช้มันเเล้วเเหละ ให้มันไปขายหรือทำตลาดเฉพาะพื้นที่ต่างจังหวัดที่มันเอาใจจะดีกว่าครับ คนกทม เราลูกเมียน้อย

Comment

คุยไรกัน เดี๋ยวนี้เนตเขา เริ่มที่ 5 เมกกันแล้ว
            แต่วิ่งจริงไม่ถึงแฮะ

Comment

Comment

Working...
              X