Announcement

Collapse
No announcement yet.

xblades ด่านต้นๆที่มีหนามอะครับ ผ่่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xblades ด่านต้นๆที่มีหนามอะครับ ผ่่านยังไงครับ

xblades ด่านต้นๆที่มีหนามอะครับ ผ่่านยังไงครับ
    หนามมันมาเรื่อยๆเลยครับ ไม่รู้จะเปิดประตูตรงใหน

หรือท่านใดมีลิ้งค์บทสรุปจะเป็นพระคุณมากๆครับ

เกมส์นี้ ผมว่ามันมากนะครับ ใช้เม้าส์จะมันมาก กดซะรัวเลย

ด่านนี้ต้องหลบหนามไปเรื่อยๆครับ(นานหน่อยครับ) เด๋วจะมีตัวผู้ชายมาช่วยเปิดประตู
    แล้วต่อไปก็จะไปสู้กับสิงโต มันมาก ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Jethai View Post
      ด่านนี้ต้องหลบหนามไปเรื่อยๆครับ(นานหน่อยครับ) เด๋วจะมีตัวผู้ชายมาช่วยเปิดประตู
      แล้วต่อไปก็จะไปสู้กับสิงโต มันมาก ครับ อิอิ
      โห ไวดีแท้ ขอบคุณมากๆเลยครับท่าน

Comment

Working...
      X