Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ ZALMAN 9700 NT กับ CPU AMD มั่งครับ เข้ามาแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ ZALMAN 9700 NT กับ CPU AMD มั่งครับ เข้ามาแนะนำหน่อย

ZALMAN 9700 NTตัวนี้ครับ

คือยากถามว่าจะเอาด้านพัดลมไว้ล่างหรือบนครับ

แล้วแต่สะดวกเลย

จะไว้แนวนอนหรือแนวตั้ง แต่ที่เค้านิยมกัน ก็คือแนวตั้ง ครับ จะได้เห็นไฟสวยๆ

Comment

เเล้วเเต่ถนัดครับ เอาไว้ด้านบนก็ดี มันจะได้เป่าใสการ์ดจอ 55
      ท่านต่อไปหละว่าไง...

Comment

ผมแนวนอน

ให้ส่วนของพัดลม หันมาหน้าเคส
        อากาศ จะได้ถูกเป่าผ่านซิ้งค์ พัดลมหลังเคส 2 ตัว ช่วยกันดูดทิ้งไปหลังเคส

Comment

Intel -*-
          * มาตรฐาน เป่าออกด้านหลัง

Comment

เอ่อคือว่าตัวนี้มันบังคับให้ต้องตั้งซิ้งครับ โทษทีบอกไม่หมด ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

http://www.zalman.co.kr/ENG/product/...up.asp?Idx=165

ลองดูครับ

Comment

Originally posted by sornning View Post
                ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X