Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Windows หน่อยครับ.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Windows หน่อยครับ.....

คือผมคิดจะซื้อ xp 32,xp 64,dark edition และ vista home premium นะครับ
    ผมจะเอามาลงสัก 3 ตัวครับ
    xp 32 งาน
    dark ทดสอบเครื่อง
    vista เล่นเกม
    อยากถามว่าผมคิดดีรึป่าวครับ แล้ว dark มีไปถึง version ไหนแล้ว และ visa home กับ vista Ultimate ตัวไหนดีกว่ากันครับ อยากรู้ครับ... ต้องขอรบกวนนิดนึงนะครับ

เีสียเงินเยอะนะครับ ชื่อ 3 ตัวเลยเรอะ
    เอาเงินไปอับการ์ดจอได้เลยนะนั้น
    ความจริงไม่สนับสนุนให้ใช้ของละเมิดหรอกครับ
    เเต่งานนี้จำเป็นจริง ๆ โหลดบิทเบรินภาพลง DVD โลดดด

Comment

ใช้ตัวเดียวก้อเหลือแล้วพ่อคุณ

Comment

แนะนำให้ใช้วิสต้าตัวเดียวพอครับเอาอยู่แน่นอน^^

Comment

Windows 7

Comment

วิสต้าที่เวอร์ชันเหนือจาก home premium จะมีคุณสมบัติด้านความปลอดภัยเพิ่มขึ้น
            เท่าที่รู้มาน่ะครับ

อยากมีเงินซื้อวินโดวมั่งจัง *3*

Comment

ใช้เปลืองจัง ตัวเดียวก็พอละมั้งครับ

Comment

เราจะดูไงครับ ว่า os ที่ใช้อยู่เป็น 32 หรือ 64

Comment

ดูใน system properties ครับ
                  ถ้า 64 bit มันจะเขียน X64 ต่อท้าย
                  เเต่ถ้า 32 มันจะไม่มีเขียน

Comment

Working...
                  X