Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับPower4Gear+ ในNoteBook asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับPower4Gear+ ในNoteBook asus

ขอถามคนที่ใช้notebook ของ asus ว่าเวลาที่กดปุ่ม Power4Gear+ มันจะมีรูปสัญลัษณ์สี่เหลี่ยมทางมุมบนซ้าย(เเสดงโหมดที่ใช้) บางทีมันค้างอยู่ที่หน้าจอไม่หายไป(ปกติซักพักก็หาย) ทำยังไงให้มันหายไปอ่ะครับ เเล้วเคยค้างเเบบผมหรือเปล่า ผมใช้ a8jr มา1 อาทิตย์เเล้ว

ของผมสักแปบก็หายครับ

ลองลง Power4gear ใหม่ครับ

รู้สึกมันมีไดรเวอร์ต Version ใหม่แล้ว

Comment

ของผมรอแปปมันก็หายอ่ะ ลองลงใหม่ดูครับ (หลังๆไม่ได้ลงแล้ว มันดึงเครื่องเวลาเล่นเกม)

Comment

ลงอะไรๆ สมบูรณ์หรือปล่าว

Comment

ผม ไม่มีปัญหานี่ครับ ลองหา ver ใหม่มาลงดิ

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
            ผม ไม่มีปัญหานี่ครับ ลองหา ver ใหม่มาลงดิ
            หาจากที่ไหนครับ

Comment

เข้าที่ www.asus.com เลยครับ

Comment

ตอนนี้ก็ไม่ได้ออกใหม่มานานแล้ว ก็วนๆอยู่ 1.16 กับ 1.17 แต่อาจจะลองโหลด ATK0100 มาใหม่ด้วยครับ ไม่แน่ใจว่าช่วยได้ไหม
                แต่ผมก็ไม่แน่ใจนะ ที่คุณบอกว่าเพิ่งใช้มาได้แค่อาทิตย์เดียวอ้ะ หลังจากออกจากร้าน ได้ลง Windows ใหม่ไหม เพราะที่ร้านลงมักจะ Ghost แถมชอบใช้พวก 2006 หรือ 2007 มาลง พวกนี้ล่ะ แสบสุดๆ

Comment

Working...
                X