Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอยมาแล้ว แต่ เคืองนิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pchutchawan View Post
    ดันให้ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับ abit เลย
    555ท่าน pchutchawan เหมือนผมเลย ไม่รู้เรื่องยี่ห่อ Abit

ในใจมีแต่ Asusu DFI

Comment

Originally posted by JEHYUN View Post
      เง้อออออ.... เอามาให้ดูทามไม นิ เหอๆ ไม่เป็นไรครับ เอาบริการใช้ได้ก็พอและ ประกอบคอมเองไม่เป็นอะค้าบ วันนั้นเกือบเกินงบไปหน่อย เลยไม่อยากซื้อชุดระบายความร้อนเลย เดี๋ยวคราวหน้าจะไปซื้ออีกให้เขาใส่ให้เลย ตอนนี้ดู speedfan มันอยู่ราวๆ 40- ไม่เกิน 50 เวลาใช้งาน อยากได้ สัก 35-45 แหะๆ ห้องไม่มีแอร์ ไม่รู้จะได้ป่าว ต้องหาความรู้ก่อน อิอิ
      ปล. WDC WD2500KS 00JMB0 มัน buffer 16 MB นี่ เอิ้กๆ แรงกว่าป่าวหว่า อันนี้ยังงงอยุ่
      - - WDCคือไรหว่า ใช่Westurn Digitalปะครับ ถ้าใช่ก็ต้องWD จิครับ

Comment

บอร์ด Abit ก็ใช้ได้เลยนะครับ คอมพ์ตัวเก่าผมบอร์ด Abit ใช้จนCPUพัง บอร์ดยังไม่พังเลย..ใช้ตั้ง 5ปีกว่าแน่ะ

Comment

Abit ไม่ได้ใช้มานาน ตัวสุดท้ายที่ใช้คือBH-6 ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ แรง ลากไกล ไม่งอแง ทนทาน รุ่นอื่นไม่รู้ไม่เคยใช้ครับ

Comment

คนมีประสบการณ์กะ ABIT เยอะดีจัง แถมออกไปในทางที่ดีด้วยแฮะ แล้ว ABIT นี่มันของประเทศไหนอ่าครับ
            ปล. WDC ผมดูตอนที่มันเป็น Boot dos หน้าแรกอะครับ เห็นมันเขียนอย่างนี้จริงๆนะ
            อยากทำให้ Temp ทั้งหมดมันเย็นขึ้นมา จาก ตอนนี้ 40- ไม่เกิน 50 อยากให้มันลดลงอีก ช่วงนี้อากาศร้อนตับแตก แถมไม่ได้เปิดแอร์เล่นอีก ติดไรเพิ่มดีอ่าครับ ใครมีประสบการณ์ไรมาแนะนำกันได้นะ

Comment

Working...
            X