Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับว่าควรเปลี่ยนตรงไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับว่าควรเปลี่ยนตรงไหนบ้าง

CPU Intel E6550 Core 2 Duo

VGA HIS HD 4850 IceQ 4 TurboX (Full HD) 512MB (256bit)

M/B Asus P5N SLI

RAm Kingmax DDR2(2 GB)

HDD Seagate ST500GB SATA II/32

CPUCOOLER ZALMAN CNPS9700

LCD BenQ E2200HDA

เก็บเงินประกอบอยู่ครับ ช่วยทีนะ
    Last edited by socaity; 23 Mar 2009, 13:26:30.

ก็ ok ละนะ
    oc หน่อยๆ แรงละ

Comment

แรงแล้วครับ แต่เก็บเงินไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็มีของแรงๆออกมาใหม่ อืืมม แล้วก็เก็บเงินต่อ เก็บเงินๆๆ เก็บไปเรื่อยๆ มารู้ตัวอีกทีก็คง อ้าว..รวยละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ก็ ok ละนะ
        oc หน่อยๆ แรงละ
        ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X