Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณภาพระหว่าง GF9500 DDR3 กับ 9600GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณภาพระหว่าง GF9500 DDR3 กับ 9600GT DDR3

การ์ด จอ 2 ตัวนี้ ราคาต่างกัน เป็น 1,000 อยากทราบว่า คุณภาพ ความแรง มันต่างกันมาไหมครับ ถ้า RAM เท่ากัน กำลังตัดสินใจซื้อมา จะเปิดร้านเกมส์ อ่ะคับ ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณมาก

มากกว่า 50 %

http://www.techpowerup.com/reviews/L...GTX_285/6.html

Comment

ถ้าเป็นร้านเกมส์ ใช้ 9500GT พอรึเปล่าครับ

Comment

9500GT ก็ใช้ได้สำหรับเกม online ทุกเกม ใน ปัจจุบัน

ลงทุนระยะยาว 9600GT ไปเลย

Comment

9500gt ram 128 bit

9600gt ram 256 bit

9600gt เลยเร็วกว่าพอสมควร

ถ้าเป็นร้านเกมส์ ใช้ 9500GT พอรึเปล่าครับ
          พอครับ

Comment

9500 GT เล่นเกมออนไลน์ได้ทุกเกม ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม ประหยัดค่าไฟต่อเดือนได้หลายบาทอยู่
            ทำร้านเกม ต้องเอาทุนคืนให้ไวคับ

Comment

ตอนนี้ 9500GT ก็เหลือๆครับ แต่อีกไม่นาน ขั้นต่ำต้อง 9600GT แล้วนะครับ

เบรดแอนด์โซล กำลังจะเข้า บอกแค่นี้แหล่ะครับอิอิ

Comment

Originally posted by Panda_Master View Post
                ตอนนี้ 9500GT ก็เหลือๆครับ แต่อีกไม่นาน ขั้นต่ำต้อง 9600GT แล้วนะครับ

เบรดแอนด์โซล กำลังจะเข้า บอกแค่นี้แหล่ะครับอิอิ

ตามนี้ครับ

Comment

เอาน่าแพงกว่าอีกนิดคุ้ม

Comment

Working...
                  X