Announcement

Collapse
No announcement yet.

ิขอ(ซื้อ) invite siambit หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ิขอ(ซื้อ) invite siambit หน่อยครับ

พี่น้องครับ
    ท่านที่มี invite siambit อยู่ ณ. ตอนนี้

ผมขอซื้อ invite siambit ครับ
    ในราคาที่รับได้
    pm มานะครับ

ขายให้กระผมไม่ผิดหวัง เล่น colo อยู่ครับ...

ซื้อเท่าไหร่

Comment

ตอนนี้ระบบ invite ของ siambit ปิดอยู่นะครับ

Comment

อย่าเกิน 120 ก็พอครับ
        เพราะ siambit รับอยู่ที่ >>>>

อายุสมาชิก 30 วัน 120 บาท ได้ VIP + 5G upload 0 Invite

Comment

คงต้องสัมคร vip แล้วละอย่างนั้น ขอบคุณครับ

ปิดการขอ(ซื้อ)

Comment

สมัครวีไอพีไปเลยครับ เสียแค่ 120฿ ก็จะได้สถานะวีไอพี หลังจาก 30วัน สถานะวีไอพีหายไป แต่คุณก็ยังเป็นสมาชิกของ SB อยู่ครับ ไม่ได้หายไปไหน

Comment

Good Idea >>
              แต่ถามคนมี siambit ตอนนี้ kingdom of the wind มีปล่อย
              อยู่หรือเปล่า ชุดทีี5 ตอนจบ ---- คลั่งมาก ครับ

Comment

เวปล่มหรือไงไม่รู้เข้าไม่ได้

Comment

หนังชุด/ซีรีส์ [เกาหลี] [เกาหลี]-The Kingdom of The Winds ชุดที่ 5จบ Song Il Gook+Choi Jung Won KBS2 HD-TV 2DVD[2 discs] Ep.33-36end Korean Audio Sub.Th.[DVD From TV]-[Soundtrack บรรยายไทย]
                  23 seeder(s), 2 leecher(s) = 25 peer(s) total

Comment

เวปล่ม บ่อยหรือครับ งั้นขอถามว่า
                    cz , siambit , torrentmove ,etc ถ้าต้องเสียเงินจะเลือกที่ไหน

Comment

tuajing >>> thx มากๆครับ

Comment

Originally posted by gujarba View Post
                        เวปล่ม บ่อยหรือครับ งั้นขอถามว่า
                        cz , siambit , torrentmove ,etc ถ้าต้องเสียเงินจะเลือกที่ไหน
                        อยากรู้เหมือนกัน

Comment

torrentmove เครื่องเซิฟเวอร์ใหญ่กว่าของ Siambit ครับ
                          แต่เรื่องค่าสมัคร torrentmove จะแพงกว่าของ Siambit นะครับ เพราะเครื่องเซิฟเวอร์เขาใหญ่กว่าและคาดว่า torrentmove ยังคงเป็นเวปอันดับ1ของประเทศไทยนะครับ Siambit ที่ 2 ครับ
                          และ Siambit ไม่มีหนังชมพู
                          torrentmove มีหนังชมพูครับ
                          และอื่นๆต้องลองเองครับ รู้มาแค่นี้

Comment

ส่วนเรื่องขอ อินไวท์ Siambit Pm มาก้อได้ครับ ท้ายังต้องการอยู่ แต่ ท้าได้แล้วก้อแล้วไปครับ

อินไวท์ Siambit ผมให้ฟรีครับมีเยอะ Pm มาละกันครับ ท้ายังต้องการใช้อยู่

Comment

Originally posted by as909 View Post
                              torrentmove เครื่องเซิฟเวอร์ใหญ่กว่าของ Siambit ครับ
                              แต่เรื่องค่าสมัคร torrentmove จะแพงกว่าของ Siambit นะครับ เพราะเครื่องเซิฟเวอร์เขาใหญ่กว่าและคาดว่า torrentmove ยังคงเป็นเวปอันดับ1ของประเทศไทยนะครับ Siambit ที่ 2 ครับ
                              และ Siambit ไม่มีหนังชมพู
                              torrentmove มีหนังชมพูครับ
                              และอื่นๆต้องลองเองครับ รู้มาแค่นี้
                              อย่างงั้นเลยเหรอครับ หุหุ

แต่เท่าที่เล่ยมาทำไมมันไม่ใช่อะ

Comment

Working...
                              X