Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ผมใช้ 7300GS อยู่ครับอยากขอคำปรึกษา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ผมใช้ 7300GS อยู่ครับอยากขอคำปรึกษา

พอดีใช้ ASUS EN7300GS อยู่อยากได้การ์ดจอใหม่ครับรู้สึกว่าตัวนี้มันไม่ค่อยไหวแล้วแต่ปัญหาคือเรื่องงบครับมีงบอยู่ไม่น่าจะเกิน 3000 บาทอยากได้ที่คิดว่าคุ้มค่าที่สุดครับไม่หวังเรื่องเล่นพวก crysis ครับขอพวก gear of war , Lost planet , DMC4 , Winning และเกมมาตรฐานทั่วๆไปได้ลื่นสมเหตุสมผลก็พอครับขอคำแนะนำด้วยครับพอดีร้างวงการเกมส์ไปนานอยากกลับมาเล่นอีกครับ....ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับ

ไม่มีใครตอบเลย T-T

Comment

4670

Comment

Working...
      X