Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าเปิดเครื่องยังไงและลากได้ประมานไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าเปิดเครื่องยังไงและลากได้ประมานไหน

พอดีจะต่อเปลือยอ่ะคับ(ตังไม่พอซื้อเครส)จะเปิดเครื่องยังไงอ่ะคับ

CPU AMD Phenom ll X4 810
    M/B ASUS M3A78
    RAM 2gb/800 *2
    VGA XFX Geforce GTS250
    PSU Delux 500w

ตัวนนี้จาลากได้ไกลมั้ยอ่ะคับแล้วถ้าต่อเปลือยจาเปิดเครื่องยังไงบอกทีคับ

ขอบคุนล่วงน่า ^^
    Last edited by kaenkaenza; 23 Mar 2009, 18:45:07.

เอาคลิปแนบเอกสาร ช็อตขาpowerเอาเยย^^นี่รูปคลิป เรียกถูกป่าวหว่า

รูปขาประมาณนี้ๆ

Last edited by beezajungka; 23 Mar 2009, 19:18:51.

Comment

พอดีมีภาพที่เปน M/B ของ ASUS M3A78 ป่ะคับพอดีอยากได้เพื่อความเข้าใจอีกรอบ
      จาได้ไม่ผิดพลาด

ขอบคุนมากๆๆคับ

Comment

ดูในคู่มือเมนบอร์ดครับตรงแถวๆแบบรูปด้านบนขาไหนเป็นคู่พาวเวอร์สวิตซ์ก็เอาไขควงไปแตะตรงขาสวิตซ์คู่นั้นก็ได้ครับ

Comment

หาคำว่า PW เอาไขควงจี้เอานะอย่าเอาคิปจี้ละช๊อต นะ

Comment

นั่นน delux

Comment

ขอบคุนทุกคำตอบคับได้ละเอาคลิปจี้

Comment

ไม่เป็นไร ^^
                ใส่รองเท้าด้วย ละ

Comment

บอร์ดใหม่ๆ ตรงเนล่างขาจะเป็นสีๆ ดูง่ายครับผม ขาว-ดำ ขั้ว -

Comment

ถ้าให้ดีหน่อยก็ซื้อสวิต กดติด ปล่อยดับ มาต่ออ่ะครับ คลองถมตัวไม่กี่บาท

Comment

Working...
                    X