Announcement

Collapse
No announcement yet.

new TOT 3 M 590 แล้วที่กุจ่าย TOT 1.5 750 นี่มันอะไรงะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• new TOT 3 M 590 แล้วที่กุจ่าย TOT 1.5 750 นี่มันอะไรงะ

ของใหม่ 590 ได้ 3m เราจ่าย 750 ได้ 1.5 m มันอะไรกัน ทำไมมันไม่อับให้ใครไขข้อข้องใจได้บ้าง

มันเป็น Promotion คุณอยากอัพก็ไปแจ้งซิครับ

Comment

ของเก่ายังไม่ครบ 1 ปีมันว่างั้น ต้องยกเลิกอันเก่าและจ่ายอันใหม่ประมาณนั้น ทำมัยมันไม่อับ auto เหมือน maxnet รู้สึกโดนเอาเปรียบงัยไม่รู้

Comment

ต้องแจ้งอับครับ
        เพราะมันไม่ auto
        เป็นกลยุทธครับ
        ถ้าลุกค้าบางคนใช้งานอย่างเดียวไม่รู้เรื่องเน็ต
        อย่างพวกเล่น Hi5 เข้าเน็ตเล่นเกมส์ธรรมดาจะไม่ค่อยรู้ว่ามีการอับเลยไม่เเจ้ง
        จะได้ไม่เสียเเบนวิสเเละได้เงินเท่าปกติ

ต้องเเจ้งครับสำหรับ TOT

Comment

ของผมเล่น 1 M มาครึ่งปี วันนี้แจ้งตอนบ่ายโมงกลับมา ทุ่มหนึ่งได้เป็น 2 M จ่ายเท่าเดิมความเร็วเพิ่มขึ้น

Comment

กรุงเทพเพิ่มได้ยัง

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
              ิประมาณเดือนหน้าครับ-*-

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post

Originally posted by peeman View Post
                ิประมาณเดือนหน้าครับ-*-

เพิ่มได้ผมจะไม่กลัว แต่ผมกลัว
                จะมามุข บ้านคุณอยู่ไกลชุมสาย ไม่สามารถปรับความเร็วให้ได้

Comment

ผมก็ใช้ 1.5 7ร้อยกว่าบาท แพงมากโหลดบิตโดนบล๊อกอีก จากแต่อน160 เดี่ยวนี้ได้แค่สุดๆที่120 เซงจิต แล้วถ้าไปอับโปร590บาท จะโดนบล๊อกมั้ยเนี้ย

Comment

Originally posted by sudswing View Post
                    เพิ่มได้ผมจะไม่กลัว แต่ผมกลัว
                    จะมามุข บ้านคุณอยู่ไกลชุมสาย ไม่สามารถปรับความเร็วให้ได้
                    มุขนี้ tot ใช้บ่อย ชอบกักความเร็ว

Comment

โกง เอาเปรียบกันชัดๆ แจ้งความจับได้ไหมเนี่ย

Comment

ใช้ MAXNET ดิคับ บ้านผม 3 Mb 590 บาทเอง

โหลดกระจาย เดือนหนึ่งได้หนังเกือบ 100 GB

Comment

ผมจ่ายอยู่ 1000

Comment

เมื่อกี้นี้ผมโทรไปถาม TOT เค้าบอกว่าไม่มีโปรนี้อาจจะเป็นผู้ให้บริการอื่นๆๆ งงเลย

Comment

เหอะ พรุ่งนี้จะลองโทรดู 1.5m 750บาท ฮ่วย จะติดต่อ maxnet แล้วโว้ย ถ้าตอบแบบขอไปที เนี้ย

Comment

Working...
                              X