Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องปัญหาไดร์เวอร์ของการATI อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 4850 ผมว่า ATI ก็ไม่ได้มีปัญหามากมายเรื่องไดร์วเวอร์ ขนาดเกมเก่า ๆ ผมยังเล่นได้หมดเลย

fallout 2 diablo ต้องค่อย ๆ ศึกษากันไปนะ ผมว่า แต่ตัวใหม่นีี่สิ ลงแล้วเล่นเกมภาพเพี้ยน *_*

ต้องกลับไปใช้ไดร์วเวอร์ตัวเดิม ค่อย ๆแก้ไปครับ แต่ควรใช้วินโด ori ลงนะครับ

Comment

ATI แหล่ม แจ่ม แรง เทพ สุดเกินจะบรรยาย..

คุ้มจัดประหยัดจริง สาวกเสื้อแดง.. เอ๊ย!ค่ายแดง คอมเฟิร์ม!!

ผมใช้ไดร์เวอร์ 9.3อยุ่ไม่มีปัญหาใดๆเลย vpuที่เมื่อก่อนเคยเด้งขึ้นมาตอนนี้ก็หายไปแล้วเพียงปรับรอบพัดลมไป100เท่านั้นเอง..

Comment

ถ้าไม่เก่งเรื่องคอม ใช้ Nvidia เถอะ

Comment

เอาน่าเล็กๆน้อยๆ ปัญหาแก้ง่ายๆ เชิ่อมั้ยว่า ati(หลุดบ่อย) และ nvidia(ภาพแตกไม่เกี่ยวกับเน็ตนะ) มีปัญหากับ camfrog เวลาส่อง 20 จอขึ้นไป อิอิกำ แต่ออนบอร์ด Intel เล่นปรู๊ดๆๆ 555+

Comment

Nvidia นี่ภาพแตกกับ WIC บ่อยงอนเลย 555+ -.................- *-* ^^ ATI ก็มี Error บางในบางครั้ง

Comment

ผมไม่มีปัญหาแฮะ..แค่เลือกไดร์เวอร์ให้เหมาะกับการ์ดก็เท่านั้น..

Comment

ถ้าบอกว่ามีปัญหาก็ไปเล่นเขียวเหอะ อิๆๆ เหน็บแนม

Comment

Working...
                X