Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eacan A-200 5.1 ตอบโจทย์ได้มากขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Eacan A-200 5.1 ตอบโจทย์ได้มากขนาดไหนครับ

กำลังมองหาลำโพงตัวใหม่ครับ ไปเจอตัวนี้มาเห็นโดนกล่าวถึงมากในเว็ป หลักๆ ถ้าจะซื้อมาฟังเพลง เล่นเกมส์ ดูหนัง อยากทราบว่าเสียงที่ได้จากได้ไปทางไหนครับ แล้วเสียงเบส ที่ได้มานั้นเป็นอย่างไรบ้างครับ ............ ถือว่าเป็นตัวที่ครอบคลุม หมดกรือไม่ครับ

อย่างที่เค้าพูดๆ กันครับ

อยู่ที่ความพอใจ

เมื่อก่อน ผมมี ลำโพงตัวล่ะ 990 เครื่อง DVD 3000 LCD TV 26" + NB

ก็คิดว่าพอแล้ว แต่ตอนนี้ ความพอมันเพิ่มมากขึ้นครับ หมดไปหลายหมื่นแล้วครับ คงพอแล้วจริงๆ ตอนนี้
    (อนาคตยังไม่รู้)

Comment

ก็เรียกได้ว่าคุ้มค่าตัวที่สุดในราคาเท่าๆกันคับ

Comment

คุ้มมากๆครับกับราคาประมาณนี้ เบสสุดยอดครับ ตอนนี้ผมใช้อยู่

Comment

ต้อง mod ด้วยไหม ครับ

หรือใช้แบบ เดิมๆ เลย

???

Comment

นั่งฟังอยู่หน้าคอม รับรองความกระหึ่ม ขนาดของผม microlab x-1300+X-fi ผมยังว่ามันเจ๋งเลย
            นั่งเล่นเกม หรือดูหนังไฮเดฟสะใจแน่นอน...

Comment

ผมA400R 2.1 CH

Comment

Originally posted by hipnote View Post
                ผมA400R 2.1 CH
                เห้ยจิงดิๆ เหมือนกันๆ จับมือๆ ดีใจๆ กว่าจะเจอ

เหอะๆ

Comment

ผมใช้คู่กับ nx2 อยู่ แจ๊คต่อเข้าซับกับเซ็นเตอร์ ต้องต่อสลับกัน ของใครเป็นเหมือนผมป่าว

Comment

สุดคุ้มกับราคา ครับ

Comment

Working...
                    X