Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับเกม Crysis ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับเกม Crysis ทีครับ

ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับเกม Crysis ทีครับ ราคาเท่าไรไม่ว่ากันครับ

คุณครับ บอกราคามาด้วยสิครับ
    เอางี้ราคาเกิน 50000 แน่ จนถึงแสนเลยครับ ไหวเหรอ

Comment

การ์ดจอตอนนี้ มันแพงอยู่ครับและมีไม่กี่รุ่นที่รองรับ DX10 ผมว่ารออีกหน่อยไม่ดี้กว่าหรอครับ เพราะเดวมันก็ออกมากันเกลื่อนแล้วรองรับ dx10 กันหมด แบบราคาบางๆก็มีนะครับ ตระกูล 8 เนี่ย ซื้อตอนนี้ผมว่ามันยังไม่คุ้มนะ
      Last edited by McCLoY; 17 Mar 2007, 15:56:53.

Comment

จะซื้อตอนนี้ การ์ดจอก็ได้แค่8800GTX รอไปอีกหน่อยดิคับจะได้สอย8900กันไปเลย แรงสะใจแน่

Comment

เฮ้อ......................

Comment

เครื่องที่เปิดโชว์ crysis ในงาน E3 (ต่างประเทศ)ราคาเหยียบ 2 แสนบาทยังกระตุกครับ

Comment

เหยียบ 2 แสนกระตุก

ไปเล่น Ps3 กันT^T

Comment

ค่าเล่นเกมส์นี้มันแพงดีนะครับ

Comment

crysisเครื่องพี่Pegasuz เปิดสุดยังกระตุกเลยมั้ง = ="

Comment

รอตัวเกมออกแล้วค่อยอัพดีกว่าครับ ^^

Comment

เกมส์โหดโคตร

Comment

Working...
                      X