Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA สำหรับ ร้านเน็ต+เกมส์ออนไลน์ !!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA สำหรับ ร้านเน็ต+เกมส์ออนไลน์ !!!!!!!!!!!

ได้โปรดแนะนำด้วยครับ เน้นความคุ้มค่า ปัญหาน้อย
    เน็ต + เกมส์ออนไลน์ ทุกเกมส์ ภายสวย ..
    (แอบแรง ด้วยก็ดี) งบ 1500 ไม่เกิน 2500 จัดให้ทีครับ

ขอบคุณครับ

เเดง 4670 เขียว 9500 gt ครับ

Comment

อย่างต่ำแนะนำ GF9500GT DDR3

แต่ตัวน่าสนใจ แรงในราคาไม่แพงมาก ก็ GF9600GSO ครับ

จะได้เล่น เบลด&โซล ได้อย่างสบายใจ คนเล่นเกม online คงรอเกมนี้หลายคน

Comment

ขอบคุณครับ

SPARK ยี่ห้อนี้ เป็นไงมั่งครับ *-*

Comment

9500GT นี่แรงกว่า 8600GT ใช่เปล่า

Comment

ถ้า GF9500GT DDR2 จะ พอๆ กับ 8600GT ครับ แรงกว่านิดๆ

ถ้า GF9500GT DDR3 จะแรงกว่า 8600GT เยอะพอสมควร

Comment

8600GT ก็แรงครับ ร้านเพื่อนผมใช้ให้เด็กเล่น gear of war อยู่ถึงภาพจะไม่ตระการตาเท่าไร
              แต่เด็กมันก็ยังติดเลย 1500 มือ2 มีเยอะเลย ตั้งรับสัก 10 อันเลย

Comment

ถ้าชอบแดงก็4670

หรือเขียวก็9500gt GDDR3[IMG]

Comment

4670 ออนไลได้ทุกเกม + ประหยัดไฟ ขึ้นเยอะ ร้านเกมนิ - -

Comment

ผมลองใช้ออนบอร์ด เล่นเกม SF แรน DOTA ออดิชั่น เคาเตอร์ เล่นได้ไหลลื่นแบบไม่มีปันหา เกมจูเซียน ยังไม่ลองครับ(คงไม่ไหวแน่ เกมจูเซียน) ที่ร้านคนเล่นอยู่แค่นี้
                    ผมใช้บอร์ดรุ่นนี้ครับ ASROCK (Vga) N61P-S CPU AM2 4800+ แรม 1กิ๊ก 667(ผมลองแค่1เครื่องเองนะครับ ส่วนเครื่องอื่นมีการ์ดจอหมด)
                    แต่เข้าไปดูที่ไบออส บัสแรมเห็นเป็น 533 T_T
                    ถ้าแนะนําก็ 9500GT DDR3 หรือ 4670 หารุ่นที่ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มครับ ร้านเกมต้องประหยัดค่าไฟ
                    หรือจะลองเล่นแบบออนบอร์ดแบบผมก็ได้ ลองดูว่าคนเล่นจะบ่น ว่ากระตุก หรือ sf เวลากระโดดและวิ่ง จะอืดไหม
                    แต่สเปกที่ผมบอกไว้ก็ลื่นนะ สําหรับเกมที่บอกไว้ แต่ถ้าเอาเล่นเกมออนไลน์ทุกเกมคงเป็น 9500GT DDR3 หรือ 4670

Comment

แดงกับragnarokดีกันยัง

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                        แดงกับragnarokดีกันยัง
                        ยังเลยครับ .. เข้าเมืองพรอนทีไร ตุกมากกก .. ++

เกมมันเก่าแล้วอ่ะเน้อ .. ++

Comment

4670 แถวเชียงใหม่ เค้าเล่น กัน ร้านเกม

Comment

4670 ด้วยคนครับ แรงประหยัดไฟร้านด้วย
                            ว่าแต่มีเก้าอี้ โต๊ะยัง อิอิ
                            ราคาพิเศษสำหรับร้านเกมส์ หลังไมค์มาครับ อิอิ

Comment

ลองรุ่นในลายเซนผมมะ อิอิ (ค่าไฟวิ่งเป็นจรวดเลยยยย) 4670+1 คุ้มครับต้องลอง

Comment

Working...
                              X