Announcement

Collapse
No announcement yet.

e5200 กับ mainboard biostar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e5200 กับ mainboard biostar

intel duo core e5200
    แมนบอด biostar p4m900-m7 fe
    แรม ddr2 2g
    การ์ดจอ xfx 9400gt 512m
    power 450w

สามารถ oc ได้มั้ยครับ ตอนซื้อมาไม่ได้ศึกษาเรื่องคอมเท่าไร ทางร้านจัดให้แบบนี้เลย
    เมนบอดรุ่นนี้สามารถโอเวอคลอคได้มั้ยครับ ได้ประมาณเท่าไรถึงจะเสถียรและปลอดภัย
    มือใหม่มากๆรบกวนด้วยครับ

ชิพเวียลากไม่ไปเลยครับ

Comment

ไม่ได้จ้า

Comment

เอาขำๆ ก็ setFSB เล่นดูละกัน
        แต่ทางที่ดีก็ใช้มันเดิมๆนั้นแหละนะ
        ของมันไม่ได้สร้างมาเพื่ออำนวยในด้านนี้ ก็ต้องทำใจกันหน่อยหละ ....

Comment

ลากได้สุดๆ ไม่น่าเกิน 2.8

Comment

ซื้อ MB ใหม่เหอะ ถ้ารัก OC

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
              ซื้อ MB ใหม่เหอะ ถ้ารัก OC
              เห็นด้วย

Comment

ไม่ไหว

Comment

ครับ จะซื้อใหม่แล้วเป็นตัวไหนดีช่วยแนะนำหน่อยครับ งบ 2 3 พัน

Comment

Originally posted by warzone View Post
                    ครับ จะซื้อใหม่แล้วเป็นตัวไหนดีช่วยแนะนำหน่อยครับ งบ 2 3 พัน
                    GIGABYTE EP31-DS3L 2350 หรือไม่ก็ในลายเซ็นต์ผมอ่ะขายอยุ่ อิอิ...(ขายนิดนึง)

Comment

Originally posted by vibe View Post
                      ชิพเวียลากไม่ไปเลยครับ
                      พูดดูถูกเวียมากไปหน่อยป่าวครับ ผมใช้ VIA PT880 Pro ลากจากบัส 200 ไปบัส 350 ไม่ต้องเพิ่มไฟซักแอะ

Comment

ถ้าจะลาก e5200 ราคาประหยัด Ga p&p31 เลยครับแล่มๆ

Comment

Working...
                        X