Announcement

Collapse
No announcement yet.

[อยากรุ้]p5q pro มีปัญหาไรไหม คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [อยากรุ้]p5q pro มีปัญหาไรไหม คับ

พอดีคิด จะซื้อเมนบอดตัวนี้ แต่ที่เพื่อนใช้แล้วบอกผมมาว่ามีปันหา คยเคยใช้ บอกที

ไม่มี (แต่ไม่เคยใช้นะ เดาเอา -..-)

Comment

ใช้อยู่ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรนี่คับ - -

Comment

ไม่เคยใช้คับ หุหุ ดีมั้ง

Comment

ดีครับ ตัวนี้...(ไม่เคยใช้นะ)

Comment

ของดัง ปัญหาน้อย (เอ๊ะเรา อุปทานหมู่) แสดงว่าไม่มีครับ คนใช้เยอะเชียว

Comment

ของผมมีปัญหา hibernate แล้วเครื่องเปิดเองได้ครับ

แต่แค่อัพไบออสก็หายแล้ว

Comment

Working...
              X