Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเอา Nero 7ออกจาก Taskbar ทำไงได้ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเอา Nero 7ออกจาก Taskbar ทำไงได้ครับ..

ผมลงNero 7 แล้วมันจะติดมาด้วย ใน msconfig ก็ไม่มีครับ.. ตามรูปในวงกลมสีแดง..

คลิกที่ลูกศรสีขาวที่สี่เหลี่ยมสีเขียวน่ะครับ แล้วเลือกออฟชั่น แล้วเอาเครื่องหมายถูกที่
    Nero desktop search ออก

Comment

Originally posted by BoM View Post
      คลิกที่ลูกศรสีขาวที่สี่เหลี่ยมสีเขียวน่ะครับ แล้วเลือกออฟชั่น แล้วเอาเครื่องหมายถูกที่
      Nero desktop search ออก
      ขอบคุณงามๆ 1จอกคับ เอิ๊ก..

Comment

Working...
      X