Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลายคำถามช่วยกันตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลายคำถามช่วยกันตอบหน่อยครับ

1.คือผมเปิดแล้วกดลิ้งโหลดmediafireมันก็รันกลับมาหน้าเดิมอีกจะแก้ยังไงครับขอทุกวิธีที่ควรทำเลยนะครับ ที่ผมทำไปแล้วก็ลบคุ้กกี้ ปล.ผมเคยโหลดลิ้งนี้ไปแล้วแต่เน็ตหลุดต้องมาโหลดใหม่มันไม่ให้ต่อ(idm)
    2.gtx260 ลงไดร์เวอร์ตัวที่มากับแผ่นควรเปลี่ยนเป็นไดเวอร์ตัวไหนดีครับถ้ามีช่วยpmมาด้วยครับ
    3.The archive is either in unknown format or damaged แก้ยังไงหรอครับ winrar

ไอดีเอม โหลดต่อไม่ได้

1 เช็คคับว่า เปิดโหลดต่อหรือป่าว
    มี ฟังชั่น ลองหาดู

แต่ ผมว่า บาง เว็ป มันก็โหลดต่อไม่ได้นะคับ

เพราะโปรแกรมไม่สามารถ โหลด ได้ หลายๆ อันได้

ลองสังเกตุตอนโหลด ปกติ มันจะแยกโหลด 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ใช่ปะคับ

แต่ถ้าไฟล์ที่โหลดต่อไม่ได้ มันจะโหลดได้แค่ 1 อัน เท่านั้น

คือ ไม่สามารถแยกโหลด กันต่อได้

ส่วน วินแร ผมไม่แน่ ใจ แต่ถ้าในกรณี ที่เรา เอ็กเท็ค ออกมา แล้วขึ้นแบบนั้น น่าจะเป็นที่ไฟล์มากกว่านะคับ

Comment

แล้วมีโปรแกรมที่สามารถแตกได้ไหมครับเพราะขนาดมันก็เต็มเท่าตัวที่โหลดมาเลยครับ

Comment

ขุดหน่อยครับ

Comment

คือมันไม่เกี่ยวกับตัว แรร อะคับ

มันเป็นที่ไฟล์อะคับ

ไม่เชื่อ

ลองโหลด ไฟล์ ที่เล็กๆ

หรือ ลอง แอด บางอย่างใส่แร แล้ว อัพโหลด ลองโหลดมาเปิดดูซิคับ

ว่ามันเปิดได้หรือป่าว ไฟล์เล็กๆ ก็ได้คับ ลองที่ http://upload.sanook.com

ลองดูคับ

Comment

แทน winrar ได้คงเป็น 7zip ล่ะมั้งคับ

Comment

Working...
            X