Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมการ์ดจอครับ

คือมีวิธีทำให้พัดลมการ์ดจอใช้เต็ม 100% ไมครับ คือผมดูใน GPU มันวิ่งแค่ 30% เองครับ

มีใครรู้วิธีปรับช่วยบอกทีนะครับ

ใช้โปแกรม riva tuner ครับ

Comment

ไม่มีปรับในไบออสรึครับ

แล้วใช้โปรแกรมมันจะมีผลอะไรไมครับถ้าปรับให้ 100% อะครับ ท่าน vibe เคยใช้ไมครับ สอนใช้ที

Comment

Originally posted by E5200 View Post
        ไม่มีปรับในไบออสรึครับ

แล้วใช้โปรแกรมมันจะมีผลอะไรไมครับถ้าปรับให้ 100% อะครับ ท่าน vibe เคยใช้ไมครับ สอนใช้ที
        ไม่มีครับ ปรับ 100% มีผมแค่เสียงดังเท่านั้นล่ะครับ

Comment

มันไปปรับตรงไหนใช้ 100% อะท่าน vibe ช่วยตอบทีครับ

Comment

ทำตามนี้เลยครับ
            รูปที่ 1 กดอันแรก..(ในกรอบสีเหลี่ยมที่ยื่นออกมา)
            รูปที่ 2 ติ๊กถูกอันบนสุดแล้วปรับได้เลยครับ
            Last edited by vibe; 30 Apr 2009, 08:32:52.

Comment

ตาม เรปข้างบนครับ

Comment

Working...
              X