Announcement

Collapse
No announcement yet.

DotA ไหมแสรดดด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DotA ไหมแสรดดด

ใครเล่นบ้างครับ มาเจอก็เยอะๆที่เซพ OCZ นะครับ ใครคียได้นี้รีบๆมาให้เล่นเร็วๆเลย

- -

Comment

ฝึกก่อนแสรดดด

ล้อเล่น ผมเล่นไม่เซียน

เน้นบุกแหลก ฐานเฐินไม่เคยป้องกัน แพ้ชาวบ้านเค้าทุกที

Comment

set เล่น online ไงพี่น้อง ผมเพิ่งจะหัดลองกะเขา หลังฝึกฝนตนเองมาสมควร
        อยากออกสู่ยุทธจักรบ้าง
        ปล.เกมส์ไม่ใช่แนวผมหรอก แต่เห็นเขาเล่นกันจัง

Comment

เลิกเล่นไปประมาณ 2 ปี

Comment

ผมเล่นอยู่น่ะ UCG แล้วก็ Channel OCZ ใช่มั้ยครับที่เล่นกันผมชื่อ [SL]-G_Zola น่ะครับครีได้ เล่นประมาณ 2 ทุ่ม

Comment

คับๆ

มาเจอได้นะ ผมก็ไม่ค่อยจะเก่งเท่าไร ชือ BammbamM

ถ้าเลิศดีเดียวเล่นด้วยกาน

Comment

ผมไม่โปร แต่พอมีฝีมือ name HumMenMak

Comment

Working...
                X