Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียง คนใช้ 9550DDR2 เล่น BF หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียง คนใช้ 9550DDR2 เล่น BF หน่อย

ใ้ช้รุ่นนี้เลย จาไหวไหม ปรับต่ำหมดเลย แต่ มุมมอง 100% x2

โดนควันระเบิดจากระตุกไหม มองเห็นแล้วรู้เรื่องไหมครับ

เล็กน้อยครับถ้า60คน+ แต่แรมต้องเยอะด้วยนา

Comment

แรมผม 1 G พอไหมน๋อ

Comment

พอ ครับ

Comment

แล้วลักษณะภาพได้อย่างที่ผมบอกหรือป่าวละครับ

Comment

เรื่องภาพนี่ไม่รู้จะช่วยได้ป่าวนะ คือผมก็ใช้9550 DDR2 เหมือนกัน เปิดกลางๆที่ 1024x768 ก็เล่นไหวอ่ะครับ ไม่ไม่แน่ใจว่ามุมมอง100%นี่จะได้ป่าว เท่าที่เคยลองจำไม่ได้เพราะนานมากแล้ว แต่จำได้ว่าเปิดกลางๆ เดินอยู่ก็พอมองเห็นขนาดกะสอยหัวศัตรูที่วิ่งเข้าระยะปกติ(ไม่ไกลขนาดเป็นจุด) ได้อ่ะครับ

Comment

Working...
            X