Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเมนบอร์ดมาคู่กะPHENOM II X3 710 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเมนบอร์ดมาคู่กะPHENOM II X3 710 ให้หน่อยครับ

คือจะเอาECS A780GM-A ULTRA ดีรึเปล่า

เห็นว่าถูกดี

แล้วมันสามารถเปิด4หัวได้รึเปล่า(อยากเปิดมาก555)

หรือจะเอาบอร์ดอันอื่นดี

ช่วยคิดหน่อยๆ

ไม่ต้องเอาแพงมากนะครับ

จน-*-

ตามทฤษฎี แล้วเปิด4 หัวได้ครับ แต่ปฎิบัติต้องลุ้นอย่างเดียวครับเพราะที่เหลือขึ้นอยู่กับ CPU ครับ
    ปล.รุ่นนี้ไม่แน่ใจว่าปรับตัวคูณได้ไหมต้องรอเกจิครับท่าน

Comment

ECS A780GM-A ULTRA มี 750 แต่ไม่มีคนลองเลย (เ)ปิด 4 หัวน่ะ ถ้าไม่อยากเสี่ยง
      ลองดู ECS 790 black อีก 2 รุ่น DDR2 ก่ะ DDR3 ราคาน่ะจะไม่เกิน 4000

Comment

Originally posted by winit_a View Post
        ECS A780GM-A ULTRA มี 750 แต่ไม่มีคนลองเลย (เ)ปิด 4 หัวน่ะ ถ้าไม่อยากเสี่ยง
        ลองดู ECS 790 black อีก 2 รุ่น DDR2 ก่ะ DDR3 ราคาน่ะจะไม่เกิน 4000
        แล้ว ECS 790 black มันออกมารึยังครับ(ไม่ค่อยรู้เรื่อง-*-)

Comment

Originally posted by zxcvbn View Post
          แล้ว ECS 790 black มันออกมารึยังครับ(ไม่ค่อยรู้เรื่อง-*-)
          มานานแล้วครับ

Comment

http://overclockzone.com/tor_za/year...ecs_790gx_am3/

ใช่ตัวนี้หรือเปล่าครับ มันขายแล้วหรอครับ แล้วมันมีddr2ด้วยหรอครับ

ขอชื่อรุ่นด้วยครับ

-*-

Comment

A790GXM-AD3 ตัวนี้ราคาเท่าไร และ หาได้ที่ร้านไหนหรอครับ
              Last edited by zxcvbn; 25 Mar 2009, 14:47:23.

Comment

GA-MA790GP-DS4H
                GA-MA790GP-UD4H
                GA-MA790X-UD4P
                GA-MA790FX-UD5P
                GA-MA790XT-UD4P (DDR3)

อยากถามราคาบอร์ด5ตัวนี้ครับ

Comment

Originally posted by zxcvbn View Post
                  GA-MA790GP-DS4H
                  GA-MA790GP-UD4H
                  GA-MA790X-UD4P
                  GA-MA790FX-UD5P ตัวนี้น่าจะแพงสุด ส่วนตัวอื่นที่เหลือก็ราคาต่ำกว่า 5 พัน
                  GA-MA790XT-UD4P (DDR3)

อยากถามราคาบอร์ด5ตัวนี้ครับ

Comment

GA-MA790FX-UD5P AM3 DDR 3 เท่านั้น เวิค
                    สอยมาแล้วงานคอมมาท 6,XXX ราคาคอมมาทตอนนี้ ราคาพี่ไทย คงไปบอลโลกแล้ว

Comment

Working...
                    X