Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลง mac คับ สเปคนี้ลงได้หรอป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลง mac คับ สเปคนี้ลงได้หรอป่าว

E6550 OC 3.01G
    EP35-DS3P
    RAM 2 G
    8800 ULTRA
    Sata 320 G
    ผมอยากลงของ XXX Leo 10.5.6 ไม่ทราบว่าลงได้หรอป่าวคับแล้วต้องเลือกอะไรบ้าง ผมอยากใช่วินโดด้วยจะต้องทำไงบ้างคับ

ลงได้ครับ ลองดูกระทุ้ปักหมุด(เวลาลงก็คล้ายๆกัน อันไหนไม่รู้ไม่ต้องติ๊ก)ผิดเป็นครู ประสบการณ์จะช่วยท่าน อิอิ
    อยากเล่น 2OS แบบไม่มีปัญหา
    :ซื้อ HDD เพิ่มอีกลูกเลยครับ

กรณีถ้าเครื่องไม่เสถียร ลดการ OC / cpu ลงมาซักนิด(การ OC บางทีใช้กับ Win ไปได้พอมา OS X ไปไม่ได้ซะงั้น)
    Last edited by tiatia; 25 Mar 2009, 02:47:59.

Comment

ของคุณมากคับ

Comment

ผมลง10.5.2 Kalyway ครับ ยังไม่มี10.5.6 ครับ ขอแผ่นได้ไหมครับ (แรมที่มีของผม4 กิ๊ก บอร์ด GA P35-DS3L/R ณ ตอนนี้ที่มีครับ CPU E6550 2.33 ครับ การ์จอ GF6600 ลงได้ครับ แต่ใช้โพโต้ชอบ CS4 ไม่ได้ครับ เปิดใช้มันค้างเลย

Comment

การ์ดจอ QE / CI ทำงานป่าว ถ้าตัวนี้ไม่ทำงาน โฟโต้ชอปทำงานไม่ได้นะครับ

Comment

Working...
          X