Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook เริ่มเป็นรอย ที่ไหนรับติด sticker มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook เริ่มเป็นรอย ที่ไหนรับติด sticker มั่งครับ

ตรงฝา เริ่มเกิดรอยครับ อยากหาอะไรมาปกป้อง
    ไม่ทราบว่า ร้านไหนรับติดสติกเกอร์ พวกกันรอย หรือ สติกเกอร์ สวยๆ notebook บ้างครับ
    แล้วพวกนี้ราคาประมาณเท่าไรครับ
    สติกเกอร์พวกนี้มันใช้กาวหรือเปล่าครับ แล้วติดไปนานๆมันจะมีคราบกาวหรือเปล่าครับ

ใครเคยเดินผ่าน หรือเคยติดช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองพลาสติกแบบที่ใช้ติดกระจกรถยนต์ไหม ไม่รู้ว่าจะติดทนปล่าว แต่อย่างน้อยก็ไม่มีกาว

Comment

ติ๊กเกอร์กันรอย มีแบบเหมือนที่เอาไว้ติดหน้าจอมือถือ ไรพวกนั้น ก็พอมีครับ แต่แพง ไม่ค่อยแนะนำเท่าไร

ผมซื้อขนาด 20 นิ้วมา ติดจอคอม LCD ปาเข้าไป 2พันกว่าบาท

Comment

Working...
      X