Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้Comไหม่แล้วสบายใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

555
    iCute สายมันสั้น สอดสายรอดไปไม่ถึง
    ผมถึงไม่ซื้อ case ที่ PSU วางอยู่ด้านล่าง อะ (ขี้เกลียดต่อสาย)
    Last edited by TWK.; 25 Mar 2009, 12:36:41.

Comment

พี่วิกรเก็บสายโหด555

Comment

Case CM690 ใช่มั้ย? จำตัวล๊อคได้

edit*

อ่อ.. เจอลังในภาพที่ 2 ละขอรับ ใช่จริงๆด้วย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          MB เลเยอร์ไฟเดี่ยวกัน
          PSU สายก็ยาวเท่ากันครับ

ถึงเจ้าของกระทู้ เก็บสายผ่านช่องด้านหลัง MB ครับ สายยาวพอรุ่นนี้ ลองูครับ แล้วมันจะดูดีขึ้นครับ
          อิอิ

เค้าจะจัดได้เนียบเหมือนท่านมั้ยล่ะครับ

Comment

เหอๆกว่าจะโหลดwindow เสร็จ 7ชม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              MB เลเยอร์ไฟเดี่ยวกัน
              PSU สายก็ยาวเท่ากันครับ

ถึงเจ้าของกระทู้ เก็บสายผ่านช่องด้านหลัง MB ครับ สายยาวพอรุ่นนี้ ลองูครับ แล้วมันจะดูดีขึ้นครับ
              อิอิ

ไอสาย8pin ตรง ซิ้งมันต้องเสียบ ปะ ไม่เห็นคุณวิกรเสียบเลย

Comment

เสียบซิครับ ไม่เสียบจะบูทได้ไงครับ มันลอดมาจากหลังเคชครับ ผมเดินสาย 8พินออกข้างกลังเคชครับ ถ้าสายไม่พอ มีสายต่อขาย 60 บาทครับ ถึงแน่นอนครับ

Comment

เสียบซิครับ ไม่เสียบจะบูทได้ไงครับ มันลอดมาจากหลังเคชครับ ผมเดินสาย 8พินออกข้างกลังเคชครับ ถ้าสายไม่พอ มีสายต่อขาย 60 บาทครับ ถึงแน่นอนครับ
                  ขอบคุณครับ ไว้ค่อยไปซื้อสายเสียบเอาก็ว่า เหมือนไม่เสียบ มันเกะกะตรงสายนี้แหละ

Comment

อย่าลืม ลากโชว์นะ อิอิ

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post
                      อย่าลืม ลากโชว์นะ อิอิ
                      แล้วcase จะไม่ถลอกหรอครับ

Comment

Spin Q สวยดีแหะ~ แต่สาย6pin เด่นสง่าจริงๆไม่หาสายต่อมาลองดูเหรอท่าน~=w=)b

Comment

Originally posted by wizardsoul View Post
                          Spin Q สวยดีแหะ~ แต่สาย6pin เด่นสง่าจริงๆไม่หาสายต่อมาลองดูเหรอท่าน~=w=)b
                          เด๋วว่าจะไปดูในห้องit maketเหมือนกันครับ ขอบคุณที่แนะนำ

Comment

Case ถลอก - - เจี๊ยกก

Comment

Working...
                            X