Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนนิดคับ เกี่ยวกับtot3mb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนนิดคับ เกี่ยวกับtot3mb

พอดีเมื่อวานไปขอเปลื่ยนโปรมา แล้วเมื่อเช้าเข้าเน็ตไม่ได้ก็เลยต้องไปเปลื่ยนuserในmodemใหม่เป็นแบบ packet platinum เสร็จแล้วไปtest speed ปรากฏว่า ได้แค่1.75mbก่าๆเองได้เท่าเดิมเหมือนตอนที่เป็น2mb ก็เลยอยากถามว่ามันจะเปลื่ยนให้ตอนไหนอ่ะคับหรือว่ามันเปลื่ยนแล้ว ปล่อยสัญญาณมาให้แค่นี้หรอ - - พอดีไม่อยากโทรไปถามมันมา มาถามคนในนี้ก่อนดีกว่า

tot ต้องจี้หน่อยครับ ไปบอกมันดีกว่านะ อิอิ

Comment

โทรจิกเลยครับ ตอนที่มันเปลี่ยนโปรเป็น 2 mb คราวที่แล้ว ราคาเท่ากับ 512 kb ผมกว่าจะได้อัพตั้งอาทิตนึง โทรจิกทุกวัน

นนทบุรีจะได้ใช้ 3 mb ไหมหนอ

Comment

ดีจังเปลี่ยนได้ด้วย ของผมไปถามมา เค้าบอกว่า tot 3 mb มันจะมีเฉพาะเขตที่ maxnet 3 mb เข้าเซ็งหว่ะ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
          tot ต้องจี้หน่อยครับ ไปบอกมันดีกว่านะ อิอิ
          Originally posted by TaO_OaT View Post
          โทรจิกเลยครับ ตอนที่มันเปลี่ยนโปรเป็น 2 mb คราวที่แล้ว ราคาเท่ากับ 512 kb ผมกว่าจะได้อัพตั้งอาทิตนึง โทรจิกทุกวัน

นนทบุรีจะได้ใช้ 3 mb ไหมหนอ

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
          X