Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GSO กะ 8800GTS (G80) ตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอา GPUz มาดูสิ แล้วเทียบเอา
    เนี่ย 8800 GTS ของผมบ้านๆ ยังไม่ oc จะได้เห็นชัดๆ ที่บอกว่า 9600 GSO แรงกว่า เอามาเบิ่งหน่อยย อิอิ มาเทียบกาน
    Attached Files

Comment

พอๆกัน ต่างกันไม่กี่หมัด

Comment

8800

Comment

แรงพอๆกันล่ะครับ...แต่ G80 ค่อนข้างร้อน + กินไฟมากกว่าตัว G92 พอสมควรเร ....9600GSO...GSO ถ้าได้ตัว Galaxy 9600GSO รุ่น OC ก็แหล่มเช่นกัน ( เคยใช้อยู่ทั้ง 2ตัว ) แต่ป่านนี้คงไม่มีมือ 1แล้ว

Comment

เป็นผม.ผมเอา9600มาocดีกว่าครับ..

Comment

ตามนั้นเลย.................................เนียนๆๆ

Comment

XFX 9600 GSO (ความชอบส่วนตัวครับ) ^^

Comment

เอา 9600gso ดีกว่า

Comment

8800 สวยกว่าผมชอบ

Comment

Working...
                    X