Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อโน๊ตบุ๊ค เครื่องแรก งบ 40,000 ช่วยเลือกกันหน่อย คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อโน๊ตบุ๊ค เครื่องแรก งบ 40,000 ช่วยเลือกกันหน่อย คับ

กำลังจะซื้อ โน๊ตบุ๊ค ในงาน คอมมาร์ต อ่ะคับ เล็งๆๆ ไว้ ก็ มี ยี่ห้อ Asus รุ่นนี่ คิดอยู่ว่า จะเป็น A8je หรือ A8jp อ่ะคับ อยากทราบ ข้อดี ข้อเสียของ สองรุ่นนี้ แล้วก็ ข้อสงสัย ระหว่าง Ati Radeon x1450 กับ x1700 ตัวไหน แรงกว่ากันคับ

แบบว่าไม่รู้อะไรเลยจิงจิงคับ อยาก ซื้อแล้ว คุ้มค่า ที่สุดอ่ะคับ เพราะว่าเก็บตังค์ซื้อเอง เกือบ ปี แน่ะ

รบกวน พี่พี่ ด้วยนะคับ ขอบคุณมากมาก เลยครับ

ถ้าเป็นAsus A8มันก็เหมือนกันครับ เรื่องวัสดุ อะไรต่างๆ จะต่างกันที่ข้างในครับ

ระหว่าง X1450 กับ X1700 เนี่ย X1700แรงกว่าครับ ถ้าจะเอามาเล่นเกมก็X1700เลยครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      ถ้าเป็นAsus A8มันก็เหมือนกันครับ เรื่องวัสดุ อะไรต่างๆ จะต่างกันที่ข้างในครับ

ระหว่าง X1450 กับ X1700 เนี่ย X1700แรงกว่าครับ ถ้าจะเอามาเล่นเกมก็X1700เลยครับ
      ใช่ ลองไปมอง F3 ดีกว่าไหมที่ การ์ดจอ1600 อ่า กล้องชัดมาก

Comment

A8JM คับ

Comment

Working...
        X