Announcement

Collapse
No announcement yet.

FACRY2...รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FACRY2...รบกวนหน่อยครับ

ถามท่านผู้รู้...หรือท่านที่เล่นจบแล้วหน่อยครับ....
    ปัญหามีอยู่ว่าในเกมส์เวลาเราเดิน-หรือทำอาไรอยู่ๆ..มันก็เหมือนมีอาการป่วยขึ้นมาจอจาเบลๆ...คือปกติพอมีอาการขึ้นมาผมกด H..เพื่อเอาตัววิตามิมหรือยาอาไรสักอย่างขึ้นมากิน...อาการก็จาหาย
    แต่ทีนี้อายยาตัวนี้มันหมดอาครับ...จาเอาได้จากไหนอีก....ทุกวันนี้ยังหาไม่ได้เลย...พอเล่นต่อจากเซฟเดิมเดินไม่เคยเกิน10นาทีเลย...อาการป่วยเกิดขึ้น..เดททุกทีเลยครับ...(เริ่มท้อแล้ว)

ทำเควสครับ จำมะค่อยได้

ตรง เมือง กลาง อ่า ห้องไอ้ดำ ที่มันให้ยาเรา อะครับ

เราเป็น โรค มาลิเลีย เห็นตอนเข้าเกมส์ อะ มียุงมาจ้องเลยเหง มะ

Comment

อยากรุเหมือนกัลอะคับ

ตอนนี้เล่นได้ 12 % เองคับ

เพื่อยาหมดจาด้ายรุไว้...รึว่าเอาที่เดิมอะ...????

Comment

ทำเควส ของ บาตหลวง ครับ จะได้ยามา

Comment

ทำเควส ของบาทหลวง มันจะให้ ไปส่ง พาสปอต ให้พวกที่อยากหนีออจากประเทศ รออยุ๋ในบ้าน ตามมุมต่างๆของเมืองจ้ะ จำชื่อบ้านไม่ได้

จะได้ยาแก้ มาเลเรีย มาเอง

แต่หนแรก รับที่ โบสใหญ่ๆ กลางเมืองเลย คนเดียวกะ บาทหลวงที่เราไปหา แล้ว มันเกิด ถล่มกันกลางเมืองเราเลยต้องออกประตุหลังไปโดนทุบ (อีกรอบ) นะแหละ

Comment

ไปทำเควสที่บ้านรูปกำปั้นครับ
            แล้วเขาจะให้พาสปอร์ตมา แล้วเอาไปให้พวกที่อยากหนีออกนอกประเทศครับ
            แล้วมันจะให้ยาเป็นค่าตอบแทน

Comment

Working...
            X