Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ บทสรุปของ The last remnant ครับ(ถาม+แจก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ บทสรุปของ The last remnant ครับ(ถาม+แจก)

ผมอยากถามว่า ถ้าผมไปซื้อบทสรุปเกมส์ The last remnant ของเครื่อง XBOX 360 มา จะใช้กับเวอรชั่น PC ได้มั้ยครับ

แล้วไม่แน่ใจว่ามันมีบทสรุปของเวอร์ชั่น PC มั้ยครับ(บทสรุปภาษาไทยนะครับ eng ไม่ค่อยแข็งแรงครับ)

ผมมีบทสรุปเกมส์ The last remnant มาแจกด้วยนะครับ มีภาพประกอบด้วยแต่เป็น eng นะ Y_Y
    http://www.uploadd.com/download.aspx...UWXE7SNLZFQHH9

ลิ้งค์สำรอง
    http://www.upload-thai.com/download....aa3ee9bf28c23c
    Last edited by Oni; 25 Mar 2009, 14:13:38.

ผมว่าน่าจะใช้ได้นะครับ เกมนี้ผมกำลังเล่นเลยภาพสวยมาก ^^

Comment

Originally posted by ตั้มคุง View Post
      ผมว่าน่าจะใช้ได้นะครับ เกมนี้ผมกำลังเล่นเลยภาพสวยมาก ^^
      ถ้าใช้ได้ เลิกงานเย็นนี้จะไปซื้อเลย กลัวเนื้อหาคนละแบบกันเลยนี่ดิครับ เสียดายตัง Y_Y

Comment

มีไทยก็ ดี มาแจกด้วยนะขอบคุณ เลย ครับ เล่น ถึง ด้าน ที่ มี รัช กับ เอม่า 2 คน ในเหมืองนูโมล
        งง อยากได้ บทสรุปไทย ทำเควส ให้หมด จะ AP เยอะๆ ครับขอบคุณครับ หาได้

Comment

เยี่ยม ๆ
          เดี๋ยวค่ำๆ เลิกงานสูบมั้ง เล่นไปได้นิดเดียวเอง ^^

Comment

mega month ย้อนไป1-2 ฉบับ น่ะครับบทสรุปเกมlast remnant อุดหนุนเขาหน่อยของเขาดีจริงๆ อิอิ

Comment

ไม่แน่ใจ เพราะขนาดในgamespot ของ360ยังได้แคะแนนแค่6กว่า แต่พอลงคอมได้8.0แหน่

Comment

ไม่ค่อยแนะนำ mega month ครับ ถ้าอ่านอังกฤษพอรู้เรื่องดูเวปนอกดีกว่าครับ mega month ก๊อปเวปนอกมาทั้งดุ้นเลย ผมก็ซื้อมา เซ็งมาก มีบางประโยคแปลไม่หมดด้วย มาทั้งประโยคภาษาอังกฤษอย่างนั้นเลย ไหงคุณภาพตกไปขนาดนี้เนี่ย แต่ก่อนผมซื้อบ่อยก็ยังเห็นทำดีๆอยู่

Comment

ภาษาไทนมีขายมั้ยครับ พวกเล่มละร้อยบาท ของ yk ,cyber game

ปล.แม้จะเกรียน แต่ก็เอาเหอะ - -

Comment

ยังไม่เห็นบทสรุปภาษาไทยเป็นเล่มๆ เลยครับ
                    ใช้อ่านที่ฝรั่งมันสรุปมาตามเวปมากกว่า

Comment

ถ้าเก่งภาษาอังกฤษก็ไปดูที่ gamefaq เลยก็ได้ครับ

Comment

ภาษาไทยยังสะกดผิดๆถูก Eng จะไปเหลืออะไร

Comment

Thx.

Comment

แหล่มคับ มีวิธีแบ่งเป็นDVDธรรมดามั้ยคับ

Comment

........ - ก่อนอื่นเดินเข้าไป คุยกับผู้หญิงที่ยืนอยู่คนเดียวจะได้รับ アカデミーズヴィジストーン01 เสร็จแล้วเปิดแผนที่เมือง ( กดปุ่ม BACK บนจอยน่ะ ลืมกันรึยัง ) << คุยแล้วครับ
                              ........ - เลือกเดินทางไปยังซอยดิวเลอร์ ( テュラー通り ) << ใน PC น่าจะ เฮลเลอร์
                              ........ Story ย่อ ที่นี่จะได้เห็นกองทัพทัพหนึ่ง นำมาโดยโรเออัสมากร่างอยู่กลางตลาด แต่พอกองทัพไปรัชก็จะได้เห็นชายท่าทางน่าสงสัยคนหนึ่ง และสร้อยของอิรีน่าก็มีปฏิกิริยาเปล่งแสงเหมือนตอบรับกับชายคนนี้ด้วย ดาวิตสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้น รัชเองก็ไม่เข้าใจเหมือนกันแต่ชายคนนั้นท่าทางมีอะไรแปลก ๆ แล้วอยู่ดี ๆ เขาก็หายตัวไปต่อหน้าต่อตาของทุกคน รัชจึงคิดที่จะออกตามหาชายผู้นี้ << ไม่มี

ผมเล่นตามนี้เลยครับ แต่เนื้อเรื่องไม่เกิดอ่ะครับ ทำไงดี วิ่งทั่วเมืองก็ยังไม่เจอเนื้อเรื่องนี้ครับ ไปต่อไม่ได้เลย

Comment

Working...
                              X