Announcement

Collapse
No announcement yet.

วางตัวซับ ไว้หลังจอ LCD จะมีปัญญาอะไรรึเป่าคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วางตัวซับ ไว้หลังจอ LCD จะมีปัญญาอะไรรึเป่าคับ ?

ลำโพงเป็น Saag Pentas-01 1500w. คับ อยากรู้ว่ามันจะเป็นอะไรรึปล่าว ? เพราะว่า วางไว้ซ้ายมันก้อออกมาทางซ้าย อยากให้มันออกตรงกลางๆ อ่ะคับ

วางใว้หลังจอ แล้ว เบสที่ออกมาจะได้ยินเหรอครับ ผมว่า วาง พื้นดีกว่าใหม

Comment

ขอบคุณคับ ตอนนี้เอามาวางตรงพื้นใต้โต๊ะและ ^^ อ้อ !! ถามนอกเรื่องนิดนึง การ์ดจอ Winfast 9500GT 512Mb DDR3 ถ้าจะทำให้ต่อออก TV จะต้องเตรียม + ติดตั้ง อะไรยังไงบ้างคับ ? ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

ระวังจอพังเพราะแม่เหล็กถาวรในตู้ซับมันจะทำพิษ ส่วนตำแหน่งตู้ถ้าไม่ซีเรียสก็วางที่ไหนก้ได้ มันไม่เห็นผลเท่าทวีตเตอร์ (แต่ก็ใช่ว่าจะไม่เห็นผล "เลย")

Comment

วางใกล้จอระวังเรื่องแม่เหล็กนะครับ

ทางทีดีวางที่พื้นที่กว่า ถ้าวางใกล้กำแพงซับจะเข้มตึ้น

อยากให้จางลงก็***งกำแพงหน่อย

ถ้าวางได้ตำแหน่งแล้วเบสยังแน่นไม่พอลองหาพวกหนังสือหนักๆมาทับดนะครับเผื่อจะใช้ได้

Comment

Working...
          X