Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ทำงาน block hi5 เว็ปบัญเทิงต่าง ทำไงได้มั่งครับใครเล่นได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ทำงาน block hi5 เว็ปบัญเทิงต่าง ทำไงได้มั่งครับใครเล่นได้

ตามหัวเลยครับ
    รบกวนทีครับ

....แหกบล็อคได้ง่ายๆ และตกงานได้ง่ายเช่นกัน เอิี๊กๆ

Comment

มีห้องส่วนตัวครับ หรือดูจากแลนได้

Comment

ถ้าไม่กลัวตกงานก็ เซ็ต proxy หรือไม่ก็ใช้เว็บบราว proxy เอา
        เสมือนเล่นเว็บจากคอมเครื่องนอกทำนองนั้น เสิร์ชในกูเกิ้ลมีเยอะ
        ทั้งฝรั่ง จีน แขก

Comment

มันจะดีหรอครับ

Comment

Q: ทำไงดี?
            A: ก็ทำงานแบบตั้งใจสิครับ ยิ่งช่วงนี้ยิ่งต้องตั้งใจกันเป็นพิเศษ

Comment

not good
              บล็อคที่ server ป่าวครับ ถ้าที่server ก็ตรวจสอบได้นะครับ ระวังไว้ ^^
              เหมือนที่ท่าน 4701030316 บอกละครับ วิธีนี้ผมก็เคยใช้อยู่

Comment

เข้าhi5 แบบนี้สิครับ www.m.hi5.com แบบ มินิครับ *-* แก้ขัด

Comment

www.lobnee.com

Comment

ตามนั้น...
                    Last edited by slwind; 28 May 2017, 17:35:54.

Comment

Originally posted by slwind View Post
                      ตามนั้น...
                      ถ้าไม่รู้จะตอบอะไรไม่ต้องพิมก็ได้ครับ ที่ทำงาน มีเวลาพักใหมครับท่าน ท่านคงทำงานอย่างเดียว ไม่คุยโทรศัพท์กับคนอื่น ไม่ทำอะไรเลยนอกจากงาน ไม่เคยอู้ ถ้าท่านเป็นแบบนั้น จึงมาพูดแบบนี้ได้ครับ ลองย้อนมองตัวเองดูครับ
                      Last edited by fachee191; 26 Mar 2009, 02:24:23.

Comment

เรื่องของเรื่องก็คือ มัน block ไม่หมดทุกเครื่องครับ รู้สึกไม่เสมอภาค ก็เลยอยากจะทำให้แผนกเราเล่นเว็ปต่างๆได้บ้าง ใครจะประชดประชันไม่ต้องพิมนะครับ ไม่อยากอ่านครับ

Comment

เง้อใจเยงๆ

ว่า แต่ www.lobnee.com เร็วดีนะคับ ผมใช้แต่พวก www.proxy.org ช้ามาก

Comment

Originally posted by fachee191 View Post
                            เรื่องของเรื่องก็คือ มัน block ไม่หมดทุกเครื่องครับ รู้สึกไม่เสมอภาค ก็เลยอยากจะทำให้แผนกเราเล่นเว็ปต่างๆได้บ้าง ใครจะประชดประชันไม่ต้องพิมนะครับ ไม่อยากอ่านครับ

ลอง โปรแกรม hotspotshield ดูนะครับ

Comment

ที่ Block เพราะว่าเว็ปพวกนั้นกิน Bandwidth เยอะครับ
                              คนที่ใช้งานจริงๆเขาจะใช้ได้ช้าครับ หรือที่ Block เเผนกนั้นเพราะไม่มีความจำเป็นต้องใช้มั้งครับ ที่ทำงานผมก็ทำเเบบนี้ ของผมเขาใช้ Proxy เเค่เปลี่ยนตรงนี้ก็เล่น Net ได้ลองไปดูที่เครื่องเพื่อนที่เล่น Net ได้ดูนะครับว่า Internet Option + Connection + Lan settings ของเขามีอะไรต่างจากของคุณ
                              Last edited by Nutte; 26 Mar 2009, 08:09:05.

Comment

Working...
                              X