Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติเมนบอด asus ประกัน synnex เขาจะต้องแกะกล่องกับซองออกมาติดประกันหรอครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปกติเมนบอด asus ประกัน synnex เขาจะต้องแกะกล่องกับซองออกมาติดประกันหรอครับ ?

พอดีไปซื้อเมนบอดมา ทีนี้มันแกะอยู่แล้วเลยอยากถามว่า นี่คือเรื่องปกติหรือว่าเขาจะติดก็ต่อเมื่อเราจะซื้อ (สติกเกอร์ประกัน synnex ไม่ใช่สติกเกอร์ประกันร้านนะครับ)

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ ^^

ใช่ครับ ต้องแกะแต่ส่วนมากเดี๋ยวนี้ไม่แกะครับ
    แต่ ใช้คัตเตอร์กรีดซองแล้วแปะเลย

Comment

ครับ ประกันเต็ม มาเคลมมีของเปลี่ยนให้ไปเลย ไม่ต้องรอ

Comment

Working...
      X