Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้อะไรดี

PENTIUM D 820 ไม่ทราบว่าใช้เมนบอร์ด+ram+การ์ดจออะไรดีครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

งบเท่าไรครับ

ถ้าเล่น PENTIUM D 820 ผมว่าเล่น aMD ดีกว่า

Comment

เอาเป็น C2D เลยมั้ยหละครับ
      รอดูงบก่อนแล้วกัน

Comment

เค้าคงมี820อยู่เเล้วหละครับ ไม่เน้นยี่ห้อก็
        ASrockหรือAsus ชิบ945P <<อันนี้ตัวเลือกเยอะมาก ดูอ๊อฟชั่นกับราคาเองนะครับ
        512/667*2 kington หรือ อื่นๆ >>>>2500-2800
        x1650 Pro/7600gs >>>>4200-4500 ถ้า XTรึGT จะเเรงกว่า+เเพงกว่านี้
        ปล.(เป็นตัวเลือกที่ประหยัดเเบบใช้ได้ดีระดับนึง)เป็นราคาโดยประมาณนะครับ เซ็ทระดับกลาง

Comment

Working...
        X