Announcement

Collapse
No announcement yet.

Zalman 9500 ยัดใส่ Gview I (HH) ได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Zalman 9500 ยัดใส่ Gview I (HH) ได้ป่าวครับ

พอดีผมจะซื้อ ทั้งคู่อะแหละครับ กลัวซื้อมาแล้วยัดเข้าไปไม่ได้ เพราะ กลัวติดพัดลมด้านข้างอะครับ เหงบอกกันว่าใส่ได้ เพราะ Zalman 9500 มันสูง 12cm

Gview I

zAlman 9500

Last edited by kokisaki; 26 Mar 2009, 08:42:04.

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมว่าติดชัวร์ๆ เหมือนพัดลมข้างเคสจะหนา 3 cm นิด ๆ นะครับ

Comment

Gview I ชอบเคสที่พัดลมข้าง กลัวใส่ไม่ได้นี่อ่าแหละครับ

สงสัยจะได้เอา Gview 2 แล้วมั้งเนี่ย เหงมันอวบดี 555+

Comment

ผมก็ใช้ Zalman9500 อยู่้ใส่กับ Gview Delight ครับ

Comment

เจาะช่องพัดลมออกติดอคิลิคเลยคับ

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
              เจาะช่องพัดลมออกติดอคิลิคเลยคับ
              แหงะ พูดเงี้ย ซื้อมาทามมายเนี่ย ซื้อมา แล้วเอาพัดลมออก T^T

ถ้าใส่ แซวแมว 9500 ไม่ได้ ก็จะเอา Sigma Phantom หละกัน เพิ่งไปอีกหลายร้อย - -*

Comment

Working...
              X