Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS A780GM-A ULTRA ทำไมอุณหภูมิ CPU ขึ้น 8 อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS A780GM-A ULTRA ทำไมอุณหภูมิ CPU ขึ้น 8 อ่ะ

มันขึ้น 8 องศาตลอดเลยไม่ว่าจะทำอ่ะไร clock ไม่ clock ก็ 8 องศา ทำไงดีครับช่วยที
    Last edited by protojang; 25 Mar 2009, 22:41:21.

ทำใจครับ มันเพี้ยน ถ้าเพี้ยนตั้งแต่ใน BIOS จะดูจากไหนก็เพี้ยนหมด อิ อิ ของผม ตั้ง 128องศา อิ อิ

Comment

เอิ้กๆๆ

Comment

เย็นจัง

อิอิ

Comment

เย็นดีออก อิอิ

ลองดูในไบออส ถ้าไม่ตรงเหมือนกัน มันเพี้ยน ช่างมันเถอะ
          ถ้าอยากแก้ไข ลองแฟลชไบออส

แต่ถ้าไบออสตรง ก็ปล่อยมันเถอะครับ.....
          ใช้กะโปรแกรม มัีนอ่านค่าไม่ตรงไม่แปลก

Comment

เย้น นะดีออก

Comment

ช่างมันไม่ได้ดิครับ เพราะรอบพัดลมมันหมุนแรงสุดแค่ 2000 นิดๆเอง ขนาด cpu ทำงาน 100% น่ะเหอๆ

Comment

dunnnn

Comment

ผมเคยตั้งกระทู้ถามอยู่ เป็นกันหลายคนครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ 8 C

Comment

ทำยังไงดี หรือต้องทำใจ Y_Y

Comment

Working...
                      X