Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนำเม้าเทพราคาต่ำหน่อย เหนเคยพูดถึง oker มั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนำเม้าเทพราคาต่ำหน่อย เหนเคยพูดถึง oker มั้ง

อยากได้ตัวใหญ่ ตะเเครงด้วย ปวดข้อมือมาก ร้านไหนในพันทิพมีใ้ห้เลือกเม้ากะคีบอดเยอะๆมั่งอะ(ราคาเรียกไมเว่อเปนคนต่อไม่เ่ก่ง) เเล้วนอกจากยี่ห้อนี้เเล้ว มียี่ห้อไหนเทพๆ ราคาตำ่่อีกบ้างน่าจะไม่มีเเล้วมั้ง

เเนะนำคีบอดเทพด้วยดิ เอาเเบบนิ่มดีไหมเห็นเเบบปุ่มเเบนๆเลยนิ่มดีไม่รู้ใช้้่ดีปาว คีบอดผมเจ๊งบ่อยมากเปลืองตัง ปุมชอบกดไม่ติดเปนบางปุ่ม รื้อออกมาก้หาย เปนอีก รื้ออีก จนทำไงก็ไม่หาย อยากได้เเบบตัวสั้นๆ (เอาปุ่มตรงกลาง 3 เเถวออกไปเรียงทีอื่่น) ไม่กินพื้นที่วางเม้าเห็นเเบบ

ขอบคุณทุกควาามคิดเหน หรือมีลิงค์พรีวิว เม้า คีบอดก้โพสได้

นี่คือที่ผมใช้ ถูกดีครับ ใช้งานดีด้วยนะผมว่า ลองดูรูป ตาม google ดูนะ

keyboard Qsenn By Samsung 170 Bth
    Mouse A4tech model-op620d ไม่เกิน 200 bth

Comment

ยี่ห้อไม่ต้องสนครับถ้าต้องการแบบสบายมือก็ไปลองจับเลยจะได้รู้ แต่ของยี่ห้อมันก็ทนดีนะครับ

Comment

ผมใช้ A4tech รุ่น X7 750BF เป็นเมาส์ laser มี 2 ปุ่มข้าง แล้วก็ปุ่ม 3 คลิก ใช้เวลาเล่นเกมส์ยิงๆ 555

เห็นมันบอกปรับ dpi ได้

Comment

Logitech เลยเดิมๆตัว 250 บาทเทพโคตรๆ

Comment

Originally posted by scops View Post
            Logitech เลยเดิมๆตัว 250 บาทเทพโคตรๆ

Comment

MD Tech 555+

Comment

Originally posted by scops View Post

Confirm

Comment

ใอสนมันก็สนอยู่

แต่หาซื้อยากใด้แรงจริงๆ

Comment

Originally posted by DanGeRousT0y View Post
                    Confirm

Comment

ใช้เม้าแสง อันละ100 อยู่ ปีกว่าละยังทนอยู่

Comment

RAZER ครับ 200.........................+0อีกตัว

Comment

เมาสลูกกลิ้งแรงสุดเอิ้กๆ

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
                            ผมใช้ A4tech รุ่น X7 750BF เป็นเมาส์ laser มี 2 ปุ่มข้าง แล้วก็ปุ่ม 3 คลิก ใช้เวลาเล่นเกมส์ยิงๆ 555

เห็นมันบอกปรับ dpi ได้
                            +1 ครับ
                            ผมใช้อยู่ คุณภาพสมราคาครับ 650 เองตอนที่ผมซื้อมา เยี่ยมมาก

Comment

Originally posted by l_suwit View Post
                              +1 ครับ
                              ผมใช้อยู่ คุณภาพสมราคาครับ 650 เองตอนที่ผมซื้อมา เยี่ยมมาก
                              A4tech รุ่น X7 750BF

ตัวที่ว่านี้ หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ อยากหามาใช้บ้าง

Comment

Working...
                              X