Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงจี่ๆที่ลำโพง???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thanasup View Post
    ต่อสายดินไปยังลูกกรงเหล็กตามหน้าต่างก็ได้
    โอ้ว แล้วถ้าไปโดนไม่ช๊อตเหรอครับท่าน เหอๆ

Comment

เสียงจี่เนี่ยมันปวดใจซะยิ่งกว่าเสียงไม่ออกซะอีกนะ..

Comment

ผมขอถามด้วย ของผม ตอนเปิดฟังปกติดีไม่จี่ แต่ตอนลดโวลุ่มลงสุด ผมลองเอาหูไปแนบฟังดู มันมีเสียงจี่ๆๆอ่ะครับแต่ไม่ดังมากต้องเอาหูไปแนบถึงได้ยิน ใช้ A500Lอยู่ครับ ช่วยหน่อยครับเป็นที่อะไร ขอบคุณครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน ต่อจาก box tv เสียงจี่ดังมากๆ แก้ยังไงดีครับ

Comment

หุหุไอ้จี่เบาๆตอนลดเสียงผมไม่เครียดแต่รำคาญมากตอนที่เพาเวอร์มันจี่แร้วลำโพงจี่ตามนี่แระ สงสัยเปนกิ๊กกันจี่กันอยู่นั่นแระ หุหุ

Comment

ลดโลกร้อนกัน

Comment

Working...
              X