Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูค่า FPS ของเกมออนไลน์ไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูค่า FPS ของเกมออนไลน์ไงอะครับ

คือผมซื้อหนังสือเกมมาแล้วมันจะมีคอลัมแนะนำฮาร์ดแวร์ เช่น การ์ดจอ แล้วมีบอกรายละเอียดว่า

การ์ดจอตัวนี้เทสเกมนี้ได้ค่า FPS เท่านี้ อีกเกมได้เท่านี้ คือผมอยากจะรู้ว่าเค้าทำยังไงอะครับ

ผมเล่นเกมออนไลน์อยู่เลยอยากจะลองดูมั้งอะครับว่า การ์ดจอผมมันได้ค่า FPS เท่าไร

ผมจะดูเกมคาบาว อื่นอีกอะครับ มันต้องใช้โปรแกรมไมช่วยแนะนำทีครับ

ดันครับ

Comment

ต้องใช้ Fraps คับ

Comment

ตามข้างบน
        ใช้โปรแกรม Fraps

Comment

โหลดได้จากไหนครับมีลิงค์ไม

Comment

Working...
          X