Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram ของ Rambo ประกัน L/T มันของที่ไหนกัน มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram ของ Rambo ประกัน L/T มันของที่ไหนกัน มีรูปครับ

Ram ของ Rambo ประกัน L/T มันของที่ไหนกัน มีรูปครับ

อยู่ที่ใจครับ อิอิ ล้อเล่นจ้า

Comment

-*-เด๋วยิงใส้แตก

Comment

ถ้าไม่มีสติกเกอร์อื่นติดอยู่ แปลว่าไม่มีประกันครับ

Comment

ลองไปถามร้านดูนะครับ แจจะเป็นประกันร้าน เพราะRAM ยี่ห้อนี้ผมก็ใช้อยู่เหมือนกันนะแต่ยังไม่พังง่ะ ยังไงไปลองถามร้านที่ซื้อมาก่อนนะคับ

Comment

น่าจะประกันร้านที่ซื้อมานะละครับ
            ผมเคยซื้อเครื่องประกอบ ร้าน M... ที่ 1000 ทิป
            คิงตัน 256-400*2 ไม่มีวอยไรเลย เหมือนท่านนี้ละ ติดแต่ยี่ห้อคิงตัน (สติกเกอร์ไม่เรืองแสงซะด้วย หิหิหิ ปลอมชัว) ก็เลยถอดไปถามที่ร้านผมซื้อมาเค้าบอกว่าตัวนี้ประกันร้านเค้า กำ เสียเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย หึหึหึ
            แต่ผมก็ซื้อร้านนี้มา 1 เครื่องตัวเอง 3 เครื่องเพื่อน ร้านนี้หมดเลย ก็ถามมา 4 ร้านมันถูกว่าร้านอื่นที่แถม 200-300฿ นะ

Comment

Working...
            X