Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ flash drive 8G เอาของไรดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ flash drive 8G เอาของไรดีครับ?

จะซื้อ flash drive 8G เอาของไรดีครับ? ขอเป็นรุ่นเลยก็ดีครับ

เอาแบบถูกๆไม่เกิน 600

แล้วมันต้องดูไรบ้างครับเวลาซื้อ ความเร็วในการเขียน,โอนข้อมูล ใช่ไหมครับ ไม่รู้เลย

เห็นคนใช้ kingston เยอะ

sandisk cruzer

Comment

kingston ครับ

Comment

ผมใช้ kingston DT101 เร้วใช้ได้ 500 นี่แหละ ตัว 8G

Comment

Kingston ครับ ราคา ประมาณ 500 ครับ

Comment

Kingtom
            ดูดี ๆ เด้อ

Comment

แนะนำของเพื่อนครับ
              ฟรี สะดวก ยืมแล้วยึดได้เลย *0*

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                Kingtom
                ดูดี ๆ เด้อ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ ขออีกอย่างความเร็วมาตรฐานของ flash drive ทั่วไปควรจะเร็วเท่าไรครับ

Comment

ของผม ก๊อปไฟล์ไปใส่ที่ flash เอาจนความเร็วนิ่งๆเลยก็ วิ่งที่ 16
                    วิสต้า ก๊อปวางเฉยๆเลยนะ ไม่ได้ใช้โปรแกรมก๊อป รึว่า โปรแกรมทดสอบไดฟ์ เน้นของจริงที่ได้

Comment

ขอบคุณครับ

ผมรู้ความเร็วมาตรฐานแหละ Read 6Mb/s Write 3Mb/s

อีก 1 คำถามครับ ระหว่าง kingston vs kingmax

ผมเห็น kingmax ความเร็ว Read 21Mb/s Write 10Mb/s ควรเอาดีไหมยี่ห้อนี้

อีกอย่างประกันตลอดชีพ 55
                      Last edited by pause; 26 Mar 2009, 20:57:12.

Comment

Originally posted by me4u View Post
                        ของผม ก๊อปไฟล์ไปใส่ที่ flash เอาจนความเร็วนิ่งๆเลยก็ วิ่งที่ 16
                        วิสต้า ก๊อปวางเฉยๆเลยนะ ไม่ได้ใช้โปรแกรมก๊อป รึว่า โปรแกรมทดสอบไดฟ์ เน้นของจริงที่ได้
                        แจ๋วครับ มีคนยืนยันแล้ว

Comment

ผมใช้ Apacer ก็เร็วดีน่ะครับ

เร็วกว่า Kington Datatraveler 2 GB อีก

Comment

คิงแมก เคยได้แถมกับโน๊ตบุตมาตัวนึง ขนาด 1G
                            ทรงแบบที่ หัวมันตัดเฉียงอ่ะ ประมาณนี้ แต่ไม่ใช่อันในรูปเน่อ นั่น16G

ช้าชิพหา....เลยพ่อคุณ เร็วได้ซัก 4 มั้ง ทิ้งไปละ

รึมันเป็นของแถมป่าวไม่รู้นะ ให้คนที่ซื้อมาใช้ บอกละกัน

Comment

ของผมใช้ของ kingston ตัวนี้ทนมากน่าจะประมาณ3ปีแล้ว ตอนนั้นซื้อมา2gb ราคา1400 เดี๋ยวนี้199เอง

Comment

Working...
                              X