Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม 9600GT เนี่ยยังน่าซื้ออยุ่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม 9600GT เนี่ยยังน่าซื้ออยุ่มั้ยครับ

พอดีว่จะซื้อ 9600GT เห็นราคามันกำลังดี เล่นเกมตอนนี้พอได้อยุ่

เลยอยากถามว่าตอนนี้ + ไปอีกปีนึง ยังพอเล่นเกมปีหน้าไหวมั้ยครับ

แล้วก้มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ

ของมันแรงตามเงินครับ ไม่ลองบอกงบประมาณที่สู้ไหวมาล่ะครับ เด๋วเพื่อนๆ จะได้ดูให้ ว่าเล่นรุ่นไหนคุ้มเงิน

Comment

สบายๆ
      ยังแรงใช้ได้

Comment

น่าจะยังไหวอยู่ครับ ถ้ากระตุกก็ลดความละเอียด เอฟเฟคของภาพดูครับ

Comment

โอเคนะ แรงตามราคา

Comment

งามไส้

Comment

ถ้าอีก 1 ปีข้างหน้าที่คงบอกไม่ได้ครับ เพราะแต่3-4 เดือนที่ผ่านมาดูแ่ต่ละเกมซิ เรียกสเป็คกันโห๊ดโหดขึ้นทุกวัน
              แต่ก็เกมทั่วๆไป 9600GT ก็ยังเล่นได้สบายๆ
              Last edited by UnderoatZ; 26 Mar 2009, 10:58:57.

Comment

ถ้าบอก งบ มาจะช่วยได้เยอะเลย

Comment

ขอโทษทีครับลืมบอกงบ แฮะๆ แถวๆ 3500 แหละครับ

Comment

ถ้าไม่รีบผมว่ารอ4750ก็ดีนะ แต่ถ้ารีบเล่น9600GTก็ได้ มันก็แรงพอเล่นเกมส์ปัจจุบันได้ไม่เสียอารมณ์แล้วหล่ะ

Comment

Originally posted by tagakung View Post
                      ขอโทษทีครับลืมบอกงบ แฮะๆ แถวๆ 3500 แหละครับ
                      ผมว่า 3500 หา8800GT ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by OTARO View Post
                        ผมว่า 3500 หา8800GT ดีกว่าครับ
                        มือสองหรอท่าน ?

Comment

Originally posted by Pekko777 View Post
                          ถ้าไม่รีบผมว่ารอ4750ก็ดีนะ แต่ถ้ารีบเล่น9600GTก็ได้ มันก็แรงพอเล่นเกมส์ปัจจุบันได้ไม่เสียอารมณ์แล้วหล่ะ
                          ฝั่งค่ายแดงผมก้สนใจเหมือนกันนะเพราะว่ามันถูกอ่ะ

แต่ผมว่าฝั่งค่ายเขียวน่าจะเล่นเกมดีกว่า

ปล. อะไรก้ดีทั้งนั้นตอนนี้ ใช้ onboard hd3200 อยุ่ เศร้า T__T

แต่ยังไม่มีเกมหนักๆที่อยากเล่นเข้ามา

Comment

ปรับกลางครับ สูงก็ได้แต่เฟรมเรทตกหน่อย

Comment

หา 8800GT กะ 9600GT อันไหนดี หา 8800GT ไม่ค่อยได้แล้วแฮะ

Comment

Working...
                              X